Điều hòa huynhdai santafe đơi 2005

N
Bình luận: 9Lượt xem: 1,422

ngoclong91

Tài xế O-H
Chào các cụ... Hom nay e làm con huynhdai santafe đơi 2005,e kiem tra thì khong có đien xuống lốc ,. Xe vẫn báo đóng ngắt A/C.nhung khong có tín hiệu ra role,xe này van cao áp có 4 day,2 day duong,2 day con lại thì khong có tin hiệu.ga vẫn đầy đủ, mong các cụ chem dùm e.(các cụ cho e hỏi them 4 day van cao áp la nhưng day j) e cam on

vantrung178

Tài xế O-H

của bác đây

HuyComtnvn

Tài xế O-H
Như sơ đồ điện thì 4 dây vào cục cảm biến áp suất ga là đóng chéo nhau. Tín hiệu + a/c output từ hộp modul a/c thông qua cảm biến áp suất đóng về cho Ecm hoặc pcm rùi từ đó với cấp tín hiệu cho rơle ac. Lên mai bác thử câu chéo tín hiệu xem thế nào nhé. Một dây sẽ đóng tín hiệu quạt Giàn nóng . Một dây đóng ac

ngoclong91

Tài xế O-H
Như sơ đồ điện thì 4 dây vào cục cảm biến áp suất ga là đóng chéo nhau. Tín hiệu + a/c output từ hộp modul a/c thông qua cảm biến áp suất đóng về cho Ecm hoặc pcm rùi từ đó với cấp tín hiệu cho rơle ac. Lên mai bác thử câu chéo tín hiệu xem thế nào nhé. Một dây sẽ đóng tín hiệu quạt Giàn nóng . Một dây đóng ac
Quat dan nóng khi dong a/c vẫn chay cu

HuyComtnvn

Tài xế O-H
Quat dan nóng khi dong a/c vẫn chay cu
Vâng thế bác bật a/c rút cảm biến áp suất ra quạt nó có chạy nữa Ko ạ. Cái này mất tín hiệu a/c thì phải kiểm tra xem tín hiệu input và output của nó xem thế nào đã ạ . Vì thường xe đời thấp tín hiệu cục báo áp suất ga đóng chéo nhau .

hotoai

Tài xế O-H
bác bảo xe vẩn báo đống ngắt ac nhưng ko có điện ra rowle thì phải xem lại dây khiển từ hộp ra rơ le

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên