Alldata 10.52 full

cuongminh
Bình luận: 74Lượt xem: 21,073

lenovoimate

Tài xế O-H
Tôi chưa nghe thiết bị này, bác chỉ bảo cho tôi với
Tôi chưa nghe thiết bị này, bác chỉ bảo cho tôi với
http://ducquang415.com/view_product-166139/nas-buffalo-ls-vl/
mình đang dùng con buffalo HS-DH320GL hàng buffalo là hàng nội địa nhật lúc mình mua nó có 320 nghìn gắn ổ 500g vào download tẹt ga mình dùng nó 5 năm rồi vẫn kéo alldata va jav tốt
mình không biết bạn ở đâu nên bạn cứ vào google gõ nas buffalo là ra đầy . nhất là bên diễn đàn phim hd họ nói về cái này nhiều .
bạn mua loại rẻ thôi tầm 900 đổ lại nếu bạn có nhu cầu cao hơn thì mua loại đắt hơn nó có thêm nhiều chức năng hơn còn đơn giản chỉ download torent và lưu trữ dữ liệu thì con 900 nghìn thừa sức .
mình đưa link và bạn tham khảo trên google của hàng nào gần nơi bạn ở . bạn mua họ sẽ hỗ trợ thêm
mua ổ cứng dùng cho buffalo bạn nên mua loại ổ cứng tốt vì download torrent ổ cứng hoạt đọng liên tục . ổ rẻ tiền nhanh hư

namuneti

Tài xế O-H
Tổng cộng 414GB link torrent vào kéo các cụ :cp :D

Thank ban nhe, download o co quan 2MB/s cung mat gan 1 tuan @@

ga_auto37

Tài xế O-H
nhà cháu lạc hậu quá..năm 2016 mới tìm được cái quý thế này...buôn thât..mà thôi muộn còn hơn không có..cảm ơn chủ thớt

vonhulai

Tài xế O-H
Chào mọi người!

Mình cũng có bản Alldata 10.52 full nhưng mà không up lên được. Nếu bạn nào có nhu cầu có thể gửi ổ cứng di động để mình cop cho. (mình cũng đã từng gửi ổ cứng vào sài gòn mua phần mềm này). Free 100% nhé. :D.

Mail mình là ronaldo_fan2004@yahoo.com. Mình ở Đà Nẵng.

Chúc tuần mới vui vẻ!
Sao mình gởi mail qua không được vậy bạn? Bạn cho mình xin sdt với hay mail khác

vonhulai

Tài xế O-H
Mình muốn copy về dùng thử. Có ai ở tp hồ chí minh không, cho mình xin copy vào ổ cứng di động với. Ai cho xin số dt luôn. Cảm ơn

Hopxemay

Tài xế O-H
thanks cụ chủ thớt e vừa download mất chục ngày mới xong giờ chưa cài chưa crack ko biết có chạy đc ko nhưng dù sao cũng cám ơn cụ chủ vì mất quá nhhiều công sức vất vả để up hết số này

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên