Camry nhập bi lỗi túi khí

minhba92
Bình luận: 22Lượt xem: 5,288

Johnhuynh

Tài xế O-H
Chữ nào nói là cáp xoắn vậy, bác? Bác mò sai rồi
Tôi cũng không biết là bác chủ thớt dùng phần mềm gì để đọc mã lỗi.nhưng thấy máy không nêu rỏ chổ hư hỏng.phần mềm tôi sd là đưa ra cụ thể hơn

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tôi nói khả năng cao. Chứ có khẳng định là cáp xoắn đâu. Đọc mà không hiểu ah.trên diễn đàn này chỉ có đoán thui. Không ai chắc chắn cái gì hết.còn mún biết rõ là bị gì thì kiểm tra mới biết dc.
Tôi hiểu chứ, nhưng tôi chưa rõ, tại sao lại liên quan đến cáp xoắn ấy, đoán thì cũng phải có cái lý chứ. Cáp xoắn sẽ liên quan nếu là túi khí trên volang, mà mã lỗi này đâu có nói đến cái túi khí volang đâu nhỉ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tôi cũng không biết là bác chủ thớt dùng phần mềm gì để đọc mã lỗi.nhưng thấy máy không nêu rỏ chổ hư hỏng.phần mềm tôi sd là đưa ra cụ thể hơn

View attachment 64150

View attachment 64151

Lỗi
B1826 OPEN IN SIDE SQUIB (LH) CIRCUIT mới làm chưa quen mong anh chị em giúp đỡ
Bác thấy cũng khác mấy của bác đâu (khác mỗi bên thôi). Nhưng thế là cũng khoanh vùng được rồi

phamchieu334

Tài xế O-H
Nôm na là hở mạch ngòi nổ túi khí sườn bên trái.Nhưng bên trái rất nhiều túi khí nếu túi khí vô lăng là Drive,đầu gối là Knee,túi khí rèm là Curtain...trong mã lỗi này là báo túi khí sườn ghế lái hở mạch.Mời bạn tham khảo

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên