Máy chuẩn đoán launch x431

khanhktgc
Bình luận: 8Lượt xem: 1,779

khanhktgc

Tài xế O-H
  • các anh em cho hỏi ai đã dùng máy chuẩn đoán launch x431 chia sẻ em it kinh nghiệm với ! các chức năng nó có đúng như quảng cáo không ! em nghe nói có 2 bản phần mềm là office và online nhưng crack ! nên chon bản nào ạ ! em là người dùng mới ! và có chuẩn đoán được mấy xe tàu 5 tạ ko ạ ! em cảm ơn!

images (1).jpg

AutoLink

Tài xế O-H
  • các anh em cho hỏi ai đã dùng máy chuẩn đoán launch x431 chia sẻ em it kinh nghiệm với ! các chức năng nó có đúng như quảng cáo không ! em nghe nói có 2 bản phần mềm là office và online nhưng crack ! nên chon bản nào ạ ! em là người dùng mới ! và có chuẩn đoán được mấy xe tàu 5 tạ ko ạ ! em cảm ơn!
View attachment 65522
Launch rất mạnh về xe tàu, Nhưng không biết bác nói chiếc 5 tạ là chiếc cụ thể nào

Vam.loc.dau

Tài xế O-H
E dùng con x431v rồi. Ko vào sâu được, thỉnh thoảnh lag ko vào được. Hôm trước e qua bên OBD hà nội trấy có 2 con như vậy bị khóa phần mềm ko dùng được nữa

phannhon

Tài xế O-H
thế ạh thế obd sử lý sao bác hay lại mua máy khác e thì thấy mấy ae hội chơi với nhau nói con đó dùng được chẳng biết thế nào nhỉ đến obd mà còn không dùng được như thế thì dùng gi chẳng nhẽ gent tra nó lại chát quá

phannhon

Tài xế O-H
ah trắc là phần mềm hết miễn phí làm con đời cao lại cập nhật rồi e đang muốn tìm con x431 mà đang phân vân chưa biết nên dùng loại nào

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên