Hệ thống lái có trợ lực điện

phuleeo
Bình luận: 3Lượt xem: 1,486

phuleeo

Tài xế O-H
Dạ chào các bác, e đang làm một project có liện quan đến hệ thống lái có trợ lực điện. Mấy bác cho e hỏi công suất của motor trợ lực lái này khoảng bao nhiệu ạ, nếu có thông số kĩ thuật hay mạch điện hệ thống thì càng tốt ạ (do cái lái này e mua cũ lại nên không biết thông tin j thêm ạ) cám ơn các bác nhiều !
?

laihaovn

Tài xế O-H
ít gì bác cũng phải cho biết bác mua đồ cũ của xe nào chứ! Anh em mới biết đường mà hỗ trợ!
Mấy cái ảnh bác up bị lỗi j không hiển thị được.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Dạ chào các bác, e đang làm một project có liện quan đến hệ thống lái có trợ lực điện. Mấy bác cho e hỏi công suất của motor trợ lực lái này khoảng bao nhiệu ạ, nếu có thông số kĩ thuật hay mạch điện hệ thống thì càng tốt ạ (do cái lái này e mua cũ lại nên không biết thông tin j thêm ạ) cám ơn các bác nhiều !
?
Cái project là cái gì vậy, bác nhể!

duongcjto

Tài xế O-H
?
Xe bác đang làm là của hãng nào? Có xe cụ thể sẽ dễ tìm mà!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên