Xin phụ nghề thợ điện khu vực Hà Nội

tunglam.9x
Bình luận: 5Lượt xem: 2,020

tunglam.9x

Tài xế O-H
Chào các cụ trên diễn đàn o-h
chả là cháu đã đi phụ thợ điện được 3-4 năm rồi à,nhưng cháu cảm thấy tay nghề của mình vẫn còn non kém lắm,vậy cháu lên đây lập top hỏi thử xem có cụ nào ở khu vực hà nội tuyển thợ phụ không ạ,cháu cũng làm được khá nhiều việc rồi nhưng về cơ bản thì vẫn kém,cụ nào làm điện cần thợ phụ thì cho cháu theo với ạ,cháu không quan trọng lương lậu đâu,sau này cháu làm được nhiều việc thì các cụ trả sau ạ
chúc các cụ buổi tối vui vẻ

Trangngo

Tài xế O-H
Có em nhé. Bên chị đang cần đợt này. Có gì lưu số chị hoặc gửi số cho chị nhé. Chi lưu lại thông tin em

duongdx_na

Tài xế O-H
Chào các cụ trên diễn đàn o-h
chả là cháu đã đi phụ thợ điện được 3-4 năm rồi à,nhưng cháu cảm thấy tay nghề của mình vẫn còn non kém lắm,vậy cháu lên đây lập top hỏi thử xem có cụ nào ở khu vực hà nội tuyển thợ phụ không ạ,cháu cũng làm được khá nhiều việc rồi nhưng về cơ bản thì vẫn kém,cụ nào làm điện cần thợ phụ thì cho cháu theo với ạ,cháu không quan trọng lương lậu đâu,sau này cháu làm được nhiều việc thì các cụ trả sau ạ
chúc các cụ buổi tối vui vẻ
Chào bác! Em nghĩ bác nên đến trực tiếp những garage để xin thì sẽ tốt hơn, bác sẽ chủ động chọn được vị trí và môi trường mình thích.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên