Phải chăng garage nhỏ sẽ bị diệt vong?

Nguyễn Thanh Đàm
Bình luận: 36Lượt xem: 11,335

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cách quản lý garage này nghĩ cho cùng cũng hợp lý , vì nó mang tính chuyên nghiệp cao ,nên mang vào áp dụng thì quá tốt.Tuy nhiên các ban ngành liên quan thì lại làm việc như như 1 đứa con nít thích hứa lèo ,bày ra cho cố nhưng thực hiện thì chả thấy mống nào
Chuyên nghiệp về mặt hình thức thôi, chứ tâm hồn lúa nước thì chuyên nghiệp sao đây, bác

Khakun

Tài xế O-H
Nói chung là người việc có tính cần cù chăm chỉ nhưng không dùng đúng chổ, chổ đúng là người đứng trên đao to búa lớn muốn hô như thế nào thì hô ko biết con người ta cày cuốc lam lũ như thế nào để xây dựng đc 1 cơ sở , một chữ tín làm trọng cả.Việt Nam là thế

thietbixe

Tài xế O-H
Em cũng đang dự định làm xưởng dịch vụ đây, xem thế mà khó trong cơ chế nhà nước quá. Nhưng nhập gia thì phải tùy tục thôi, không theo thì chết ý SUAXECHUYENNGHIEP

vanbb19891988

Tài xế O-H
19 kiểu này chắc ông nào bên cung cấp trang thiết bị xưởng tư vấn cho cục đăng kiểm rồi @@
Cụ nào bên mảng trang thiết bị cho em xin lỗi nhé, đùa tẹo thôi.

quocdat_pl89

Tài xế O-H
Nhà nước lại cho vay ưu đãi để đầu tư,như mấy cái vụ cho ngư dân vay tiền đóng tàu vỏ sắt đấy ạ.Các bố ấy lại có cửa làm tiền

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Bày vẽ ra đất nước thì nghèo , nên nghĩ ra cách nào để theo kịp các nước đang phát triển, chứ mấy cái này chỉ làm khổ những người dân lao đông chân chính thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên