Xin phần mềm Hyundai GDS VE

HAO-HAO
Bình luận: 20Lượt xem: 5,507

HAO-HAO

Tài xế O-H
Chào các bạn, mình muốn hỏi vài vấn đề liên quan đến bộ phần mềm Hyundai GDS VE như sau:

1/ Hyundai GDS VE tính từ bộ 2010 đến 2013 gồm có mấy DVD?
2/ Phiên bản thường và phiên bản Commercial Vehicle khác nhau như thế nào ?
3/ Khi cài đặt thì cài cả bản thường và bản Commercial Vehicle luôn đúng ko ?
4/ Em tải được 1 số DVD ( ko tải Language Pack DVDs) nhưng ko biết còn thiếu DVD nào, thứ tự sắp xếp cài đặt đã đúng chưa ? Vì mỗi lần cài là mất cả ngày nên rất mệt mỏi nếu có sai sót xảy ra !

5/ QUAN TRỌNG: AI CÓ LINK DOWNLOAD Hyundai GDS VE (Commercial Vehicle) [03.2012] cho em xin với !

-----------------------------------
EM XIN CẢM ƠN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI ! :)

test

Tài xế O-H
Phiên bản thương mại có cả xe tải và du lịch lớn (Space....).
Bạn chỉ cần cài bản thương mại là đủ rồi, không cài bản thường đâu.
Bạn có đầy đủ hết rồi đó, xin link tải làm gì nữa?
Không cài tải phiên bản update cũ, có 2013 là được.
Đĩa "Language Pack" chỉ hỗ trợ một số ngôn ngữ ngoài Anh.
Khi cài đặt chỉ cài đĩa Master 2010, đó là đĩa chính.
Khi muốn cập nhật thì cài mấy cái DVD Update đó là ok.
Không cần cài content.
Thân chào.

HAO-HAO

Tài xế O-H
Phiên bản thương mại có cả xe tải và du lịch lớn (Space....).
Bạn chỉ cần cài bản thương mại là đủ rồi, không cài bản thường đâu.
Bạn có đầy đủ hết rồi đó, xin link tải làm gì nữa?
Không cài tải phiên bản update cũ, có 2013 là được.
Đĩa "Language Pack" chỉ hỗ trợ một số ngôn ngữ ngoài Anh.
Khi cài đặt chỉ cài đĩa Master 2010, đó là đĩa chính.
Khi muốn cập nhật thì cài mấy cái DVD Update đó là ok.
Không cần cài content.
Thân chào.
Em ko thông minh, mới tập tọe học sửa xe, đọc comment của anh mà vẫn chưa rõ lắm :
1/ - Em chỉ cần cài cái Master Commercial Vehicle 2010 và 2 cái Update Commercial Vehicle 2013 là có đầy đủ các dòng xe phải ko ạ ? Em ko biết nên hì hục cài tất cả vô máy giờ ổ C lên đến cả trăm GB :(
2/ - Bộ cài của Master 2010 bản thường 7.34GB và bộ cài Master 2013 2.15 GB bản thương mại chênh lệch dung lượng lớn quá, như vậy có sự khác biệt gì ko ? Mấy DVDs này em chép từ đĩa gốc của Hyundai ra, ko thấy bản thương mại có đĩa Contents.

---------------------------------------
XIN CẢM ƠN ANH ! :)

test

Tài xế O-H
1.Cài Master 2010.
2.Cài các update từ cũ đến mới (2010 - 2013). Nếu cài Update không cho thì cài thêm Master của bản update đó.
(Bản thương mại có đầy đủ rồi , khỏi cần cài bản khác. Nếu cài xong bản thương mại mà không có các dòng xe du lịch thì mình mới cài GDS thường. Lúc trước mình có cài rồi chỉ cần bản thương mại là có đầy đủ rồi).

HAO-HAO

Tài xế O-H
1.Cài Master 2010.
2.Cài các update từ cũ đến mới (2010 - 2013). Nếu cài Update không cho thì cài thêm Master của bản update đó.
(Bản thương mại có đầy đủ rồi , khỏi cần cài bản khác. Nếu cài xong bản thương mại mà không có các dòng xe du lịch thì mình mới cài GDS thường. Lúc trước mình có cài rồi chỉ cần bản thương mại là có đầy đủ rồi).
Cảm ơn anh ! Để em test xem sao, cài mấy chục GB kiểu này chắc thay ổ cứng sớm quá :( vẫn còn thiếu bản Update Hyundai GDS (Commercial Vehicle) [03.2012] . Đang lùng xục khắp nơi để rinh em í về cho đủ bộ :D

cuongttco

Tài xế O-H
kể từ các bản 2014, 2015, 2016 thì chỉ còn duy nhất một bản Commercial hay vẫn đi song song một bản thường chỉ riêng xe con và một bản commercial ạ?

huantrung

Tài xế O-H
mình tải bản thường không có xe tai
mình làm về xe tải
giờ không bít xóa kiểu gì
tải bản thuong mại ở đâu
mong các bác giúp đỡ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên