Kia Morning 2009 nặng lái

Chi_Dan
Bình luận: 23Lượt xem: 5,931

adenzbacninh2011

Tài xế O-H
bác có máy đọc lỗi thì vào xem phần data xem cảm biến momen khi không đánh lái nó là bao nhiêu ạ ,theo em khi bác lắm vào có chỗ nào siết ốc hãm hoạc điều chỉnh độ dơ của các bánh răng ít quá

DTC-ACTIVE

Tài xế O-H
Kia Morning 209 khi vào xưởng nặng lái bảo dưỡng lái điện xong giờ chạy nó chỉ tự đánh lái về bên lái e cũng làm nhiều dòng này rồi giờ gặp con như thế này. Dùng Gsan 2 đọc lỗi k có
- Do bác đục đẽo liên quan đến cảm biến góc lái bị lệch ,dẫn đến sai vị trí ,khi nổ máy trục lái tự động đánh sang 1 bên

Huongtranht89

Tài xế O-H
Kiểm tra gầm, các khớp rôtuyn xem có cái nào kẹt cứng không.kt chỉnh ốc hảm bạc thước lái, chỉnh lại độ chụm, đặt lại góc lái xem được không bác

vu mao

Tài xế O-H

chào bác không biết bác có tháo ra bảo dưỡng những chi tiết như;
-cảm biến góc lái
Bác kiểm tra lại khi lắp có nhầm chiều gài dây điện này không

hatdauxanh

Tài xế O-H
có nhiều nguyên nhân như mọi người đã nói ở trên .quan trọng người làm phải biết kiểm tra xem lỗi ở đâu.nếu các góc đặt bánh xe là chuẩn thì có thể là do cảm biến góc lái

hunghanam

Tài xế O-H
Kia Morning 209 khi vào xưởng nặng lái bảo dưỡng lái điện xong giờ chạy nó chỉ tự đánh lái về bên lái e cũng làm nhiều dòng này rồi giờ gặp con như thế này. Dùng Gsan 2 đọc lỗi k có
sai vị trí cảm biến mô men lái rùi nhé thánh cái này có thể đặt lại nhưng pải tỉ mỉ và nhẫn nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên