Cần giúp đỡ nạp ga điều hòa santafe

T
Bình luận: 16Lượt xem: 16,625

lephuong787ag

Tài xế O-H
Số ga nạp không chính xác đâu bạn. Nó nằm trong khoản 500gam đến 700gam. Tùy theo đường ống dẫn dài ngắn nữa. Thường là dùng đồng hồ đo. Cho máy nổ nạp ga từ từ vào theo dõi đường ống xem, khi đồng hồ lên khoản số 3 đến số 4 thì đủ lạnh... một số lốc khi ga dư nó sẽ tự xì ra ngoài... Nhưng nạp vừa đủ xài tốt hơn. Ga dư nặng máy và cũng mau hư đường ống... chúc bạn thành công.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Số ga nạp không chính xác đâu bạn. Nó nằm trong khoản 500gam đến 700gam. Tùy theo đường ống dẫn dài ngắn nữa. Thường là dùng đồng hồ đo. Cho máy nổ nạp ga từ từ vào theo dõi đường ống xem, khi đồng hồ lên khoản số 3 đến số 4 thì đủ lạnh... một số lốc khi ga dư nó sẽ tự xì ra ngoài... Nhưng nạp vừa đủ xài tốt hơn. Ga dư nặng máy và cũng mau hư đường ống... chúc bạn thành công.
Không thể chuẩn được

lephuong787ag

Tài xế O-H
Tôi có làm một số xe con. Tôi cũng có dùng chai lẻ để nạp. Nhiều xe con 5 chỗ sau khi hút hết chân không thì cho vào 2 chai loại 340 gam là hết sạch luôn. Do đường ống dẫn lớn. Dàn nóng to và dàn lạnh cũng hơi khá lớn.... có xe thì chỉ 1 chai là đủ....

Buyt10

Tài xế O-H
Nhân tiện các bác cho em hỏi luôn
,Em làm một con Santafe đời 2018
2 dàn lành em ko hiểu sao bật 2 dàn thì lạnh sun ngắt đc lốc. Cái lúc bật để đi 1 dàn nó cứ phèo phèo 15 cho đến 19 độ khi đỗ xe 1 trỗ....bác nào cao tay chỉ em phát

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Nhân tiện các bác cho em hỏi luôn
,Em làm một con Santafe đời 2018
2 dàn lành em ko hiểu sao bật 2 dàn thì lạnh sun ngắt đc lốc. Cái lúc bật để đi 1 dàn nó cứ phèo phèo 15 cho đến 19 độ khi đỗ xe 1 trỗ....bác nào cao tay chỉ em phát
15 độ đo ở đâu sao không nói??

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên