Ối zời...Nhờ các cụ có kinh nghiệm chỉ dùm em cái pan về điện xe Daewoo với

ngocngocdt
Bình luận: 27Lượt xem: 1,724

ngocngocdt

Tài xế O-H
Báo cáo các cụ cái bệnh đồng hồ tốc độ vòng tua máy cứ nhảy nhót theo nhịp đèn xi nhan em đã tìm ra rồi nhé, nó bị mát chạm nối dây, điện đến cảm biến yếu nên khi xi nhan nháy bị tụt áp. Cảm ơn các cụ đã quan tâm.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chính cách suy nghĩ vậy nên ngày càng ít khách, mình còn thấy có gara chuyên bới bệnh để chém.
Mọi người tưởng vậy thôi, bác ạ. Tôi không vì thế mà ít khách đi đâu, tất nhiên, tôi thì không bới bệnh để chém. Hỏng đâu, báo đó, lấy giá cao còn hơn rẻ mà bị vẽ bác ạ. Quan điểm của tôi là lấy đắt, chứ không lừa đảo. Bác đi ăn nhà hàng, nếu mang theo rượu thì phải chịu phí dịch vụ, vậy thôi. Còn những thợ chấp nhận kiểu kia thì toàn thợ lởm khởm, sợ đói việc nên giá nào cũng làm

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Báo cáo các cụ cái bệnh đồng hồ tốc độ vòng tua máy cứ nhảy nhót theo nhịp đèn xi nhan em đã tìm ra rồi nhé, nó bị mát chạm nối dây, điện đến cảm biến yếu nên khi xi nhan nháy bị tụt áp. Cảm ơn các cụ đã quan tâm.
Cảm ơn bác đã chia sẻ lại cho anh em

anh102

Tài xế O-H
cái này thì bác nên ra gara đi ạ? họ sẽ chỉ gúp mình cách khắc phục. và khắc phục hộ mk! k lại sửa lợn lành thành lợn què đấy!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên