máy xúc sk120-1, mất kết hợp vô cần arm và chạy hai chân đồng thời

binh03c4
Bình luận: 13Lượt xem: 2,242

ruaxe09

Tài xế O-H
kính các cụ
Cho em hỏi lỗi chạy đồng thời hai chân kết hợp vô arm không được trên máy sk120-1 thì cần làm những gì zậy
Bệnh này gọi là bệnh ko kết hợp được,lỗi ở trên ngăn kéo,nếu bạn ko phải là thợ thì tốt nhất là gọi thợ, bệnh này cũng nhọc công mò mẫm đấy

binh03c4

Tài xế O-H
ở thùng dầu có ba con mà đều bị cắt dây điện hết rồi bác ơi
như vậy phải làm lai ba con điện mới được à bác

NgoHoangHa

Tài xế O-H
ở thùng dầu có ba con mà đều bị cắt dây điện hết rồi bác ơi
như vậy phải làm lai ba con điện mới được à bác
ý em là cụ tháo van điện ra rửa cho nó trơn tru và không bị kẹt nữa rồi nổ máy lên đẩy mạnh vào từng con van 1 rồi thử lại máy xem ((nếu có thể vừa đẩy vừa thư được thì tốt !

maymoc

Tài xế O-H
Thao tác kết hợp khác như amr với nâng có dc ko.cắt láitừng bên có khỏe không cụ . Nếu nhưng vẫn chưa vấn đề trên ô kê kiểm tra lại trung tâm mặt trà xanh của dịch chuyển

dungpt6889

Tài xế O-H
kính các cụ
Cho em hỏi lỗi chạy đồng thời hai chân kết hợp vô arm không được trên máy sk120-1 thì cần làm những gì zậy
kiểm tra di chuyển thẳng(straight travel) và van hòa bơm(merge valve) trên ngăn kéo. xem có bị kẹt không. việc điều khiển hoạt động của chúng bình thường không. và trước khi kiểm tra chúng bạn phải chắc chắn là bơm còn khỏe. các thao tác đơn khác còn nhanh

homeanhnhung

Tài xế O-H
kiểm tra di chuyển thẳng(straight travel) và van hòa bơm(merge valve) trên ngăn kéo. xem có bị kẹt không. việc điều khiển hoạt động của chúng bình thường không. và trước khi kiểm tra chúng bạn phải chắc chắn là bơm còn khỏe. các thao tác đơn khác còn nhanh
Cụ thử kết hợp vào arm cùng lần lượt 1 bên di chuyển 1 nhé và bao lại kết quả

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên