Cái nghiệp "bác sỹ xế" vui hay buồn?

H
Bình luận: 34Lượt xem: 4,810

ducthuc200

Tài xế O-H
toàn thấy mấy ông thợ kích nệ nhau cho đỡ thấy mặc cảm.đọc xong chỉ biết cố giắng lên em cố giắng lên anh,cố giắng lên bác phía trước sáng lắm, e thấy toàn phân trâu phân bò dưới gầm thôi chả sáng sủa tý nào.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Đam mê gì thì cũng phải sống được đã cụ ạ,nếu bụng đói thì đam mê cũng phải bỏ sang 1 bên.Em hơi thực dụng tý.Thực ra e vẫn chưa hiểu đc cái đam mê là cái gì,e chỉ hiểu là mình bị thích cái nghề này thôi
Mô tả nó thì cũng khó, kiểu tình yêu là gì ấy..sẽ rơi vào kiểu thày bói xem voi ngay. Nhưng kiểu như thằng nghiện rượu ấy, làm đủ mọi cách để có rượu uống, kể cả bán nhà; hay như thằng mê đánh bạc cũng vậy đó. Lúc ấy nó sẽ chỉ cho chủ nhân là lấy tiền ở đâu, còn lấy được hay không thì chịu. Mấy thằng tệ nạn đó nó đạt cảnh giới đam mê rồi, phải học nó. " Ở đâu có ý chí, ở đó có con đường". Chốt lại là nên học bọn nghiện

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
toàn thấy mấy ông thợ kích nệ nhau cho đỡ thấy mặc cảm.đọc xong chỉ biết cố giắng lên em cố giắng lên anh,cố giắng lên bác phía trước sáng lắm, e thấy toàn phân trâu phân bò dưới gầm thôi chả sáng sủa tý nào.
Kiểu bí thu đoàn hô thanh niên anh dũng tiến lên, hỏi tiến đến đâu, bảo tiến lên rừng đó

quocdat_pl89

Tài xế O-H
Mô tả nó thì cũng khó, kiểu tình yêu là gì ấy..sẽ rơi vào kiểu thày bói xem voi ngay. Nhưng kiểu như thằng nghiện rượu ấy, làm đủ mọi cách để có rượu uống, kể cả bán nhà; hay như thằng mê đánh bạc cũng vậy đó. Lúc ấy nó sẽ chỉ cho chủ nhân là lấy tiền ở đâu, còn lấy được hay không thì chịu. Mấy thằng tệ nạn đó nó đạt cảnh giới đam mê rồi, phải học nó. " Ở đâu có ý chí, ở đó có con đường". Chốt lại là nên học bọn nghiện
Thế phải biến mình thành thằng nghiện

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên