Thay phuột trước grandis 2011

ThaiKiet
Bình luận: 10Lượt xem: 1,394

ThaiKiet

Tài xế O-H
Các cụ ơi tình hình là con xe của em mitsu grandis 2011 nhún trước hoạt động không tốt, em muốn thay mới nhưng hàng theo xe thì đặt lâu quá nên e muốn thay hàng không chính hãng luôn không biết là có lắp vào được không ạ các cụ?? Ai có gặp trường hợp này cho e xin ý kiến với ạ.

ThaiKiet

Tài xế O-H
Được chứ sao ko bác. Hãng và hàng ngoài hơn nhau ở công nghệ chế tạo thôi mà. Lắp bình thường nhé. Hàng ngoài cũng có loại tốt loại dởm mà :)
Tại theo e biết thì grandis có nhiều đời e lo là hàng ngoài sẻ khác và không lắp vào được, nếu bác nói vậy thì e yên tâm rồi, thank bác nhiều

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các cụ ơi tình hình là con xe của em mitsu grandis 2011 nhún trước hoạt động không tốt, em muốn thay mới nhưng hàng theo xe thì đặt lâu quá nên e muốn thay hàng không chính hãng luôn không biết là có lắp vào được không ạ các cụ?? Ai có gặp trường hợp này cho e xin ý kiến với ạ.
Lắp tốt mà bác

ThaiKiet

Tài xế O-H
Lắp tốt mà bác
Tốt nhất bác mang ra thợ người ta lắp cho . bác không có dụng cụ nắp gây nguy hiểm cho mình đấy ...
bác không cố đồ như vam giảm sóc mà bác thay được thi cũng tài lắm đây.đưa ra gara thay rồi ho còn bảo hanh cho bác
E xin ghi nhận tất cả ý kiến của các bác. E mua về đem ra gara người bạn lắp ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên