Cấu tạo hệ thống phanh solar 200w-3 ra sao? Mong các bác quan tâm

M
Bình luận: 14Lượt xem: 1,880

mrhainguyen

Tài xế O-H
Chào các bác. Mong các bác giúp sơ đồ điện vs thủy lực của e solar 200w-3 vs. E tìm khắp nơi không thấy mới phải nhờ đến các bác ợ. Lần đầu tiên e làm e này ( mất toàn bộ phanh, trên bộ chia phanh mất hết cuộn điện của van điện) e tìm mãi dưới cầu không thấy tuy ô phanh đâu cả, chỉ thấy mỗi 1 cái đĩa phanh gắn ở trục các đăng. các bác cho hỏi là đấy là phanh chân hay phanh tay của nó ạ! E mong các bác chỉ giáo với. Cảm ơn các bác!

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
Chào các bác. Mong các bác giúp sơ đồ điện vs thủy lực của e solar 200w-3 vs. E tìm khắp nơi không thấy mới phải nhờ đến các bác ợ. Lần đầu tiên e làm e này ( mất toàn bộ phanh, trên bộ chia phanh mất hết cuộn điện của van điện) e tìm mãi dưới cầu không thấy tuy ô phanh đâu cả, chỉ thấy mỗi 1 cái đĩa phanh gắn ở trục các đăng. các bác cho hỏi là đấy là phanh chân hay phanh tay của nó ạ! E mong các bác chỉ giáo với. Cảm ơn các bác!
Máy của cụ đời rất sâu rồi trắc bị tháo bỏ hết tio phanh pháo rồi phải có dây ra cả bốn bánh còn cái phanh ở trên cát Đăng chỉ là phanh tay thôi bác ạ. Muốn làm cho nó có phanh là tương đối khoai vì đời này phanh bằng tăng bua và guốc phanh như oto
Cụ làm lại tất cả má phanh và bờ lu cho bốn bánh rồi mua một Cái chân phanh và một hộp phanh của đời cao vào là ok đồ bãi bây giờ có nhiều mà.

mrhainguyen

Tài xế O-H
Máy của cụ đời rất sâu rồi trắc bị tháo bỏ hết tio phanh pháo rồi phải có dây ra cả bốn bánh còn cái phanh ở trên cát dăng chỉ là phanh tay thôi bác ạ. Muốn làm cho nó có phanh là tương đối khoai vì đời này phanh bằng tăng bua và guốc phanh như oto có cứ làm lại tất cả má phanh và bờ lu cho bốn bánh rồi mua một Cái chân phanh và một hộp phanh của đời cao vào là ok
Rất cám ơn bác chỉ giáo. E sẽ theo sụ tư vấn của bác.

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
Cũng là 200W-3, nhưng là của Hyundai, nó cũng tương tự.
Tải tài liệu về coi cho rõ ở đường dẫn bên dưới.
https://drive.google.com/open?id=1h2bxdHLvyPkWfbiysH5J3-RDMRoccmLu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên