Ford Everest đề khó nổ

Vu_Bao_Dai
Bình luận: 28Lượt xem: 9,393

TRUNGBAOSPKT

Tài xế O-H
cần có máy đọc lỗi để kiểm tra : lỗi gì...??? áp rail...??? dầu hồi....???? lọc dầu....??? bơm tay....????.......khi không nổ được...mồi RV7 thử xem sao ....???

DungTran0302

Tài xế O-H
Xin hỏi Bác Chủ Thớt đã fix đc lỗi của xe này chưa? Xe mình cũng bị y như một số xe đã đăng ở các diễn đàn khác nhưng vẫn chưa tìm ra nguyên nhân và biện pháp sữa chữa dứt điểm. Bác chủ Thớt hoặc AE ai đã fix đc thì share giúp.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Xin hỏi Bác Chủ Thớt đã fix đc lỗi của xe này chưa? Xe mình cũng bị y như một số xe đã đăng ở các diễn đàn khác nhưng vẫn chưa tìm ra nguyên nhân và biện pháp sữa chữa dứt điểm. Bác chủ Thớt hoặc AE ai đã fix đc thì share giúp.

View attachment 103216
Tức là 5 lần liền, cứ xử lý gì đó ở máy khởi động là lại ngon ạ???

quytruong1990

Tài xế O-H
Bác chủ thớt chả bảo cắm máy lúc ko nổ ko lên vòng tua còn gì, kiểm tra dây dợ ko sao thì bác nên mạnh dạn thay cảm biến cơ đi, nó chết dở chập chờn tín hiệu đó. Ngoại lề tý nhưng e mới làm con satafe 2017 buổi sáng ( hoạc để lâu ) đề dai mới nổ ,đồng hồ taplo nổi auto hold ( màu vàng ) xe chạy ì, 1 lúc là lại bình thường...kiểm tra ko lỗi gì mãi cuối cùng dò mãi mới ra con cảm biến cơ nó chập chợn lúc nguội >> Thay cái ăn tiền luôn.

Ngo-van-phuong

Tài xế O-H
Bác chủ thớt chả bảo cắm máy lúc ko nổ ko lên vòng tua còn gì, kiểm tra dây dợ ko sao thì bác nên mạnh dạn thay cảm biến cơ đi, nó chết dở chập chờn tín hiệu đó. Ngoại lề tý nhưng e mới làm con satafe 2017 buổi sáng ( hoạc để lâu ) đề dai mới nổ ,đồng hồ taplo nổi auto hold ( màu vàng ) xe chạy ì, 1 lúc là lại bình thường...kiểm tra ko lỗi gì mãi cuối cùng dò mãi mới ra con cảm biến cơ nó chập chợn lúc nguội >
Bác chủ thớt chả bảo cắm máy lúc ko nổ ko lên vòng tua còn gì, kiểm tra dây dợ ko sao thì bác nên mạnh dạn thay cảm biến cơ đi, nó chết dở chập chờn tín hiệu đó. Ngoại lề tý nhưng e mới làm con satafe 2017 buổi sáng ( hoạc để lâu ) đề dai mới nổ ,đồng hồ taplo nổi auto hold ( màu vàng ) xe chạy ì, 1 lúc là lại bình thường...kiểm tra ko lỗi gì mãi cuối cùng dò mãi mới ra con cảm biến cơ nó chập chợn lúc nguội >> Thay cái ăn tiền luôn.
đề khó nổ . Hoặc đề dai . Bạn kiểm tra kim sấy trực tiếp tại bình acquy vẫn sống . Bảo dưỡng đề rồi . Vẫn chưa hết bạn kiểm tra role sấy chưa ? Hôm mình làm một con cùng bệnh

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên