Hyundai shopmanual

thayboixemvoi
Bình luận: 17Lượt xem: 8,286

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Bộ tài liệu này tất cả lên tới 10gb:D Nhưng tốc độ down thì quá yếu:((
Bác nói đúng đấy, tài liệu nó bị xé lẻ ra, tôi tải về rồi gộp lại nhưng vẫn phải lật từng trang một xem rất bất tiện và nó liên tục báo lỗi file pdf đọc nó.
Bác có đường link mới nào hay hơn thì chia sẻ nhé.

HTRICO

Tài xế O-H
Bác nói đúng đấy, tài liệu nó bị xé lẻ ra, tôi tải về rồi gộp lại nhưng vẫn phải lật từng trang một xem rất bất tiện và nó liên tục báo lỗi file pdf đọc nó.
Bác có đường link mới nào hay hơn thì chia sẻ nhé.
Đúng là dùng tài liệu của http://ce.hhi.co.kr/eng/parts/sm/sm.htm hay bị chia thành nhiều nhóm nhỏ và mỗi nhóm là một file pdf, vd muốn tìm phần bơm của R130W-3 trên trang web nó nằm ở nhóm 1 PUMP DEVICE mục 2 STRUCTURE AND FUNCTION

nhưng khi down về nó nằm trong file 2-1.pdf

Vì vậy muốn xem được thì tìm mất thời gian.

Em đã khắc phục điều này xem ra cũng tạm ổn ...
:10: cách làm như sau:

- Chuyển các file pdf đã down về sang word bằng phần mềm sau : link down
Sau khi chuyển sang file word ta chỉnh sửa tiêu đề ( phần điện, phần thủy lực , côn số di chuyển...) và đánh số trang=> save
- Dùng foxit Reader Create các file word này thành file pdf.
- Dùng Adolix Split and Merge PDF để hợp nhất các file này lại.

phần mềm này down Ở ĐÂY

Vậy là khi dùng đến các Cụ mở một file PDF đọc và tìm thứ mình cần trong đó!

phanminhnhat

Học việc

Đúng là dùng tài liệu của http://ce.hhi.co.kr/eng/parts/sm/sm.htm hay bị chia thành nhiều nhóm nhỏ và mỗi nhóm là một file pdf, vd muốn tìm phần bơm của R130W-3 trên trang web nó nằm ở nhóm 1 PUMP DEVICE mục 2 STRUCTURE AND FUNCTION

nhưng khi down về nó nằm trong file 2-1.pdf

Vì vậy muốn xem được thì tìm mất thời gian.

Em đã khắc phục điều này xem ra cũng tạm ổn ...
:10: cách làm như sau:

- Chuyển các file pdf đã down về sang word bằng phần mềm sau : link down
Sau khi chuyển sang file word ta chỉnh sửa tiêu đề ( phần điện, phần thủy lực , côn số di chuyển...) và đánh số trang=> save
- Dùng foxit Reader Create các file word này thành file pdf.
- Dùng Adolix Split and Merge PDF để hợp nhất các file này lại.

phần mềm này down Ở ĐÂY

Vậy là khi dùng đến các Cụ mở một file PDF đọc và tìm thứ mình cần trong đó!

Sửa thế này thì không biết khi nào mới hết 10gb tài liệu.
Bác nào down được bằng torrent thì pm em gửi bộ full cho.

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
SAO CÁC CỤ KÉM NHỀ CỤ ASTON ĐẢ DOWNLOAD VỀ SẮP XẾP ĐÂU RA ĐÓ TRONG NÀY KHÔNG CHỊU LOAD MÀ CỨ NÉM ĐÁ NHAU CHO MỆT NHỂ ???
http://www.oto-hui.com/diendan/forumdisplay.php?f=471

Cụ chameo này nhầm rồi đó, tài liệu mà cụ Aston quăng lên toàn của "xúc xích", còn thiên hạ lại cần loại "xúc lốp" không à, loại này nó lằng nhằng hơn bởi thêm hệ thống phanh, lái, côn số....
Xúc xích thì đơn giản hơn xúc lốp. Hì.....:D:D:D:D:D

vothanhtam19

Tài xế O-H
Cụ chameo này nhầm rồi đó, tài liệu mà cụ Aston quăng lên toàn của "xúc xích", còn thiên hạ lại cần loại "xúc lốp" không à, loại này nó lằng nhằng hơn bởi thêm hệ thống phanh, lái, côn số....
Xúc xích thì đơn giản hơn xúc lốp. Hì.....:D:D:D:D:D
bác cần cụ thể dòng nào?bác cứ yêu cầu,anh em có sẽ hỗ trợ cho bác.trog 10G đó thì tất cả là máy công trình;anh em sẽ đưa lên tất cả,các bác cứ yên tâm.

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
bác cần cụ thể dòng nào?bác cứ yêu cầu,anh em có sẽ hỗ trợ cho bác.trog 10G đó thì tất cả là máy công trình;anh em sẽ đưa lên tất cả,các bác cứ yên tâm.
Xin cám ơn bạn vì đã quan tâm, khi nào cần mình sẽ hỏi, nếu có thời gian rỗi bạn đưa lên một ít về xe xúc bánh lốp (Wheel nhé) mà nó có cả một file hoàn chỉnh thì càng tốt.
Mình đang cần HYUNDAI EPC nếu bạn có xin hãy chia sẻ.Thank

dangqtuan

Tài xế O-H
Có bác nào có tài liệu Shop Manual hoặc Service Manual của máy đào bánh xích Hyundai Robex 420 không cho em xin một bản với ạ. Em đã lục lọi ở nhiều diễn đàn rồi mà không có tài liệu này. Hiện tại Công ty em có một máy này đang cần sửa chữa, rất mong được các bác giúp đỡ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên