Techstream V13.00.022

tranluan0412
Bình luận: 22Lượt xem: 7,486

tranluan0412

Tài xế O-H
Đây là phần mềm Toyota Techstream, phiên bản Tháng 02/2018.
Dung lượng 168 MB
Hệ điều hành: Từ WinXp đến Win10
Các cụ tải về, thay thế 02 file trong thư mục Crack để dùng nha (nhớ cài thêm driver). Chúc các cụ thành công!

mrdp

Tài xế O-H
Bác tư vấn hộ em

tranluan0412

Tài xế O-H
Bác copy 02 file trong thư mục Crack vào đường dẫn C:\Program Files (x86) hoặc Program File đối với Win 32 bit\Toyota Diagnostics\Techstream\bin
Sau đó mở phần mềm lên, chọn thị trường (nên chọn orther), điền thông tin (điền cái gì cũng được), bấm OK.
Bác bấm vào phần Software Registration trên giao diện chính, rồi điền new key (trong file Key ở thư mục Crack). Như hình trên bác đã làm tới bước đó rồi.
Sau khi nhập key xong, bác thấy hiện thông tin thời gian sử dụng ở góc dưới cửa sổ là ok rồi.
Còn phần cài drive thì bác làm như những phiên bản trước thôi.

tranluan0412

Tài xế O-H
vậy bác cho em hỏi drive có trong fife tải về đó không?
Không có drive nha bác. Trong đó chỉ có file setup và crack thôi. Cái này là do em đang dùng phiên bản cũ nên tải về rồi cài trực tiếp luôn. Em sơ xuất nên không bỏ mục drive vào file nén.
Bác có thể tải bản 12,00,127 đầy đủ drive trong box phần mềm hoặc nếu cần thì em kiếm lại flie rồi up lên hoặc gửi cho bác.

Jameskent

Tài xế O-H
Đây là phần mềm Toyota Techstream, phiên bản Tháng 02/2018.
Dung lượng 168 MB
Hệ điều hành: Từ WinXp đến Win10
Các cụ tải về, thay thế 02 file trong thư mục Crack để dùng nha (nhớ cài thêm driver). Chúc các cụ thành công!

Vừa cài. Chạy rất mượt với Mongoose (bản China Copy mua trên Aliexpress). Thanks chủ thớt.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên