komatsu PC450LC-6KJ máy làm chậm, ép tải bị chết máy

N
Bình luận: 43Lượt xem: 3,072

SONG_VI@DAM_ME

Tài xế O-H
CON NÀY BÁC BỎ HẲN ĐIỆN THÌ CHẬM LÀ ĐÚNG RỒI+ CỐ KÍCH CHO NHANH :))==> LỊM TẢI BÁC THỬ CẤP MỘT NGUỒN ĐIỆN TRỰC TIẾP TỪ BÌNH ÁC QUY .VÀO HAI CON VAN ĐIỆN TRÊN BA LÔ RỒI CHỈNH THỬ XEM SAO.LÀM VẬY THÌ LÀM ĐƯỢC NHƯNG HƠI NÓNG DẦU NHƯNG CŨNG LÀM TẠM ĐƯỢC HƠN BỎ HẲN ĐIỆN NHƯ BÁC NÓI:))) CÓ GÌ SAI SÓT MONG ĐƯỢC CHỈ GIÁO .THANK

nhokboy157

Tài xế O-H
CON NÀY BÁC BỎ HẲN ĐIỆN THÌ CHẬM LÀ ĐÚNG RỒI+ CỐ KÍCH CHO NHANH :))==> LỊM TẢI BÁC THỬ CẤP MỘT NGUỒN ĐIỆN TRỰC TIẾP TỪ BÌNH ÁC QUY .VÀO HAI CON VAN ĐIỆN TRÊN BA LÔ RỒI CHỈNH THỬ XEM SAO.LÀM VẬY THÌ LÀM ĐƯỢC NHƯNG HƠI NÓNG DẦU NHƯNG CŨNG LÀM TẠM ĐƯỢC HƠN BỎ HẲN ĐIỆN NHƯ BÁC NÓI:))) CÓ GÌ SAI SÓT MONG ĐƯỢC CHỈ GIÁO .THANK
Nó vừa chậm, vừa yếu, vừa bị lịm tải bác ơi. e đã thử như bác mà vẫn ko đc. bác có cao kiến gì hơn ko.

Bantot

Tài xế O-H
Nó vừa chậm, vừa yếu, vừa bị lịm tải bác ơi. e đã thử như bác mà vẫn ko đc. bác có cao kiến gì hơn ko.
Con này bỏ điện rùi thì nó chỉ được bình thường thui bạn ah. Còn bạn là lái máy thì nhiều người tả nó chậm, yếu và lịm tải khác nhau lắm. Khi nó lịm không đạt được công xuất động cơ thì cũng không nhanh được và yếu. Chỉ khi trực tiếp nhìn máy làm việc người thợ mới đưa ra cách giải thích hợp lý về bệnh.nhge tả khó góp ý được lắm khi bệnh khó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên