Tài liệu đo kiểm cảm biến trên xe

L
Bình luận: 48Lượt xem: 5,241

Thayduc

Tài xế O-H
Bác gặp vấn đề gì vậy??
dạ. em đang tận dung thời gian rãnh buổi tối để học làm xe innova Bác ạ, xưởng trưởng nói lần này tập cho em làm bên điện Bác ạ IMG20190525082239.jpg

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
dạ. em đang tận dung thời gian rãnh buổi tối để học làm xe innova Bác ạ, xưởng trưởng nói lần này tập cho em làm bên điện Bác ạView attachment 95227
Nói thật, bác thông cảm. Cách học đó không ổn đâu. Sơ đồ không giải quyết được vấn đề trong học tập của bác

Thayduc

Tài xế O-H
Nói thật, bác thông cảm. Cách học đó không ổn đâu. Sơ đồ không giải quyết được vấn đề trong học tập của bác
Dạ. Em kết hợp vừa học sơ đồ vừa học thực tế, người dạy em thì nói lý thuyết không chỉ sơ đồ, nếu có sơ đồ mạch có lẽ em sẽ học nhanh hơn Bác ạ

Cai banh xe

Dạ. Em kết hợp vừa học sơ đồ vừa học thực tế, người dạy em thì nói lý thuyết không chỉ sơ đồ, nếu có sơ đồ mạch có lẽ em sẽ học nhanh hơn Bác ạ
Bác gửi địa chỉ vào hộp thư đối thoại, tôi chuyển sơ đồ hệ thống điều khiển động cơ 1TR-FE nhé. Không để địa chỉ hộp thư điện tử ở đây (theo quy định của diễn đàn)

Cai banh xe

Trẻ bây giờ như vậy là ok lắm rồi Bác ạ, ko như Quân Nhân mình... Hihi
Không được, bác ạ. Đó là thể hiện sự tôn trọng. Dùng của người ta, thì cũng nên cảm ơn đàng hoàng, mất có đến 3 giây đâu. Công người ta đẩy lên cho mình còn nhiều hơn thế. Có như vậy mới là công bằng chứ.Những người như vậy chỉ thích ăn không của người khác

Thayduc

Tài xế O-H
Không được, bác ạ. Đó là thể hiện sự tôn trọng. Dùng của người ta, thì cũng nên cảm ơn đàng hoàng, mất có đến 3 giây đâu. Công người ta đẩy lên cho mình còn nhiều hơn thế. Có như vậy mới là công bằng chứ.Những người như vậy chỉ thích ăn không của người khác
Dạ, suy nghĩ của họ đôi khi không chín chắn bằng a em quân nhân mình ạ. Bác Caibanhxe thông cảm ạ..
Cái này của Kober. (động cơ D31) xin Bác cho em sơ đồ để học hỏi ạ

Cai banh xe

Dạ, suy nghĩ của họ đôi khi không chín chắn bằng a em quân nhân mình ạ. Bác Caibanhxe thông cảm ạ..
Cái này của Kober. (động cơ D31) xin Bác cho em sơ đồ để học hỏi ạ

View attachment 95491
Cực bắt ốc: cực phát điện ra tải
Giắc 2 dây: Dây to, dương bình điện. Dây nhỏ, âm của đèn báo nạp (báo ăc quy đang phóng điện)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên