Komatsu pc650-6 động cơ 6D 140-3 báo lỗi e11 - e97b

taisaolaithe
Bình luận: 12Lượt xem: 2,309

taisaolaithe

Tài xế O-H
Xin các cụ giúp đỡ komast pc650-5 làm khoảng 1 tiếng thì báo lỗi e11, em kiểm tra thì nó báo e97b máy chậm ì lại không làm được. Lọc dầu + sâu dầu em đã kiểm tra vệ sinh sạch Sẽ và thay lọc mới. Nguội máy làm lại chỉ được khoảng 1 tiếng là bị. Được mách để nguội làm 5 phút sờ kiểm tra 2 quả bin điện thì e thấy 2 quả nóng đều nhau. Nên xin các cụ mách nước giúp em với ạ xem có những nguyên nhân gì với ạ

Phuthuy1234

Tài xế O-H
Xin các cụ giúp đỡ komast pc650-5 làm khoảng 1 tiếng thì báo lỗi e11, em kiểm tra thì nó báo e97b máy chậm ì lại không làm được. Lọc dầu + sâu dầu em đã kiểm tra vệ sinh sạch Sẽ và thay lọc mới. Nguội máy làm lại chỉ được khoảng 1 tiếng là bị. Được mách để nguội làm 5 phút sờ kiểm tra 2 quả bin điện thì e thấy 2 quả nóng đều nhau. Nên xin các cụ mách nước giúp em với ạ xem có những nguyên nhân gì với ạ
còn pc650 nay dùng động cơ s6d140-3 theo nhà em nó phải lắp cho máy pc650-7eo chứ nhỉ vì nhà em chưa thấy lắp cho con -6 nào cả

taisaolaithe

Tài xế O-H
Nhà e cũng có 650-6 eo,lúc trước rất hay bị lỗi này...nếu bác đã kiểm tra hết các lọc thì bác thay thử con cảm biến rail...
Cảm biến e cũng vừa thay luôn bác a.cả van trên e cũng thay luôn mà không được ạ

hungngothanhba

Tài xế O-H
có cái Shop manual pc650-5 ... nếu bác chưa có thì inbox ...

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
có cái Shop manual pc650-5 ... nếu bác chưa có thì inbox ...
:) Rất trân trọng thiện chí của bạn.
Nhưng mà không khéo lại hớ!!!:(:(
Tựa bài là PC650-6, thân bài là PC650-5, tư vấn viên "Phuthuy1234" thắc mắc "ĐỘNG CƠ NÀY PHẢI LẮP CHO MÁY PC650-7EO CHỨ" cũng ừ!!!
Nên đến giờ tôi cũng phân vân chả biết là PC650 TRỪ MẤY nữa!!!:(:(

taisaolaithe

Tài xế O-H
:) Rất trân trọng thiện chí của bạn.
Nhưng mà không khéo lại hớ!!!:(:(
Tựa bài là PC650-6, thân bài là PC650-5, tư vấn viên "Phuthuy1234" thắc mắc "ĐỘNG CƠ NÀY PHẢI LẮP CHO MÁY PC650-7EO CHỨ" cũng ừ!!!
Nên đến giờ tôi cũng phân vân chả biết là PC650 TRỪ MẤY nữa!!!:(:(
Pc650-6EO cụ a. Có thể e ấn nhầm a

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên