Komatsu PC450-8 thao tác chậm và ghì tải.

T
Bình luận: 37Lượt xem: 5,150

tuantu2503

Tài xế O-H
Cty e có con komatsu pc 450-8 . Thao tác chậm , kết hợp càng chậm . Ép tải thì đc 33,6Mpa . Máy nổ bt thì ko khói nhưng thao tác múc gió cũng khói đen và có cảm giác như hơi gì tải . E xin hóng các bác chỉ giáo . Thanks các bác nhiều
Vệ sinh hết đường dầu,gió xem cụ. Mà màn hình có báo lỗi j ko

chungsitnb

Tài xế O-H
Chậm có nhiều nguyên nhân nhưng mình thường gặp trong dòng máy này là áp khiển thấp ,hoặc mất áp ls từ ngăn kéo về khiển bơm .mất ở đâu cụ phải lằn mò kiểm tra thôi có thể là upload valve hoăc van bù áp ...

tuantran77

Tài xế O-H
Chậm có nhiều nguyên nhân nhưng mình thường gặp trong dòng máy này là áp khiển thấp ,hoặc mất áp ls từ ngăn kéo về khiển bơm .mất ở đâu cụ phải lằn mò kiểm tra thôi có thể là upload valve hoăc van bù áp ...
Hiện tại thì vẫn chưa ra bệnh ạ . Van upload thì mới làm lại nhưng ko cải thiện đc mấy . H thì áp cho cần Amr đo trên đồng hồ đc 380 . Riêng cần đứng thì chỉ đc 330kg . Bù hết cả đầu cụ à ! Hic

XuanDoanh

Tài xế O-H
- cụ kiểm tra áp khiển tại đầu con trượt xem được bao nhiêu
- cháu thấy thiên hạ đồn dòng -8 này cũng hay bị kẹt sẹc vô lắm đấy

LAPPING

Tài xế O-H
Dòng này mà chủ thớt bỏ qua không kiểm tra xem dòng điều khiển PC epc & LS epc và đồng thời check áp suất của PM xem nó có hoạt động theo VOLUM ga và TẢI THỦY LỰC có CHUẨN không nhể ???:rolleyes:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên