Cách đấu đèn pha cốt qua rờ le

T
Bình luận: 11Lượt xem: 9,341

tranhao91

Tài xế O-H
Em sắp lên đèn cho khách, để an toàn em đấu qua rờ le nhưng không biết đúng chưa, mong các cao thủ chỉ giáo, em dùng 2 rờ le 4 chân

muonchuyennghe

Tài xế O-H
Em sắp lên đèn cho khách, để an toàn em đấu qua rờ le nhưng không biết đúng chưa, mong các cao thủ chỉ giáo, em dùng 2 rờ le 4 chân

View attachment 97270
Nên đấu mỗi một mạch chạy một cầu chì riêng biệt, phòng trường hợp hỏng mạch nọ thì còn mạch kia và quan trọng nhất là cầu chì nó không bị...nóng . Đấu chung một cầu chì thì khi hệ thống phải làm việc trong thời gian dài là nó sẽ có mùi...đặc trưng đấy . Chúc Bác thành công....

tranhao91

Tài xế O-H
Nên đấu mỗi một mạch chạy một cầu chì riêng biệt, phòng trường hợp hỏng mạch nọ thì còn mạch kia và quan trọng nhất là cầu chì nó không bị...nóng . Đấu chung một cầu chì thì khi hệ thống phải làm việc trong thời gian dài là nó sẽ có mùi...đặc trưng đấy . Chúc Bác thành công....
Ok bác

TienThanh90

Tài xế O-H
chúc mừng bác
lần sau kiểm tra xem nếu xe đã có role cầu chì rồi thì không cần phải lắp thêm nhằm
tiết kiệm chi phí
tăng tính thẩm mĩ
an toàn cho xe

Dieptn

Tài xế O-H
bạn có lắp thêm con diot vào dây pha và cos không phòng bật pha mất cos không mình cũng đg định lắp mà không biết dùng mấy con rơ le hỏi máy bác thợ thì họ dấu nghề

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên