Sk 200-1 máy Kobelco mà cũng bị "TREO ÁP".

sk30uu
Bình luận: 41Lượt xem: 4,308

sk30uu

Tài xế O-H
Em đang mắc con sk 200-1 ,thợ trước tháo bơm và ngăn khéo thay ng phớt,thay song lắp lên cứ thao tác bất kỳ mà ga bé thì không sao ga to mà tay trang mở nhỏ là bi dâng tải 300kg khi thả thao tác lim chết máy đề lên lại trở về bình thường cụ nào gặp rồi xin it kinh nghiệm

ruaxe09

Tài xế O-H
Em đang mắc con sk 200-1 ,thợ trước tháo bơm và ngăn khéo thay ng phớt,thay song lắp lên cứ thao tác bất kỳ mà ga bé thì không sao ga to mà tay trang mở nhỏ là bi dâng tải 300kg khi thả thao tác lim chết máy đề lên lại trở về bình thường cụ nào gặp rồi xin it kinh nghiệm
Bổ C/V mà châm cứu soi mói lại tý,chắc chắn là đang ăn vài củ lạc,
Có chỗ nào đo đạc dc thì đo luôn

sk30uu

Tài xế O-H
Đã đo 1 vài nơi mà chưa có kết quả,áp khiển 40kg ,chưa hình dung ra căn bệnh của nó do đâu nữa,áp suất cut off vẫn hoạt động ok ,ki bị cheo

sk30uu

Tài xế O-H
cụ tỉ là thao tác nào cũng dính,hay dư nào,đừng ăn tham thử từng phát 1, Pi ra sao bao kí lô,
Thao tác nào cũng bị cụ ah,pi=40kilo thử đơn lẻ cũng bị ,ga càng cao càng bi,mỏ thao tác hết cửa thì đỡ hơn nhiều chưa lý giải được cụ ah em đang bé tắc

sk30uu

Tài xế O-H
tải cái quyển xách về soi cái tyo trước, nếu đúng thì tháo ra kiểm tra toàn bộ.
Chưa tìm ra chỗ mấu chốt ,tìm đc điểm mấu chốt em mới sử lý đc

nhacgtk48

Tài xế O-H
Nhóm thợ trước làm liệu có lắp lộn chi tiết không.
Mấy cái ty âm ở trong ngăn kéo nhìn giống nhau
Lò Lo và ty hãm hành trình của 4 ty này dài ngắn độ cứng cũng khác nhau

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên