Cách bổ hộp số D31-16.

tvtgroup622
Bình luận: 31Lượt xem: 8,623

nguyenthang2406

Tài xế O-H
- khi đã khẳng định được tay nghề mình,thì mới nên tháo,chứ không phải cái gì tháo trước thì lắp sau,riêng về dòng hộp số tự động các bạn phải thật cẩn thận,nếu chưa khẳng định được tay nghề mình thì nên khi tháo sửa chữa thì nên thay thế hết những phần cũ kém không nên tận dụng những vật tư còn lăn tăn,hãy dùng mắt phán đoán,khi tháo một chi tiết nào ra không nên ào ào.
- CÓ RẤT NHIỀU BÁC THỢ NHIỀU NĂM KINH NGHIỆM BỎ CHẠY VÌ HỘP SỐ NÀY KHI CHƯA HIỂU VỀ NÓView attachment 40861 .

VHThanh

Tài xế O-H

tvtgroup622

Tài xế O-H
Thấm thoát cũng 4 năm rồi các cụ nhỉ hop số mình sửa tới núc bị hỏng hàng loạt bánh răng hành tinh thì vỡ vụn vành răng thì tan nát séc măng thì mòn cả ca ba no ngăn kéo thì bị sước sâu ,

VHThanh

Tài xế O-H
Thấm thoát cũng 4 năm rồi các cụ nhỉ hop số mình sửa tới núc bị hỏng hàng loạt bánh răng hành tinh thì vỡ vụn vành răng thì tan nát séc măng thì mòn cả ca ba no ngăn kéo thì bị sước sâu ,

View attachment 95207
Hôm nay em lại gặp ngay cái hộp số d31-16 bị như cụ, vào số 1 thì áp còn 7 kí, số 2 số 3 vẫn 20 kí

Hoàng Nhật

Tài xế O-H

View attachment 95207
Mấy năm máy làm nhiều thì lại hỏng thôi, nếu máy hỏng là chủ máy kiếm được xèng, không hỏng thì chủ máy đói đấy bác ạ

bao7329

Tài xế O-H

View attachment 95207
Các bánh răng hành tinh ổ bi đều có mạch dầu bôi trơn chết hàng loạt như vậy thì chất lượng dầu kém rồi cụ ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên