Toyota Vios

tadeosalomon
Bình luận: 11Lượt xem: 1,020

sunt808

Tài xế O-H
Chào tất cả mọi người
Ace cho em hỏi chút là : oto Toyota Vios bị bệnh chạy chậm thì điều hoà mát chạy nhanh thì điều hoà nóng, nguyên nhân gây ra bệnh này là gì thế ạ? Và cách khắc phục sửa chữa như thế nào ạ?
Em cảm ơn ạ!
Bạn đã kiểm tra và làm những gì rồi

tqnhung

Tài xế O-H
chào bạn.bạn bảo điều hòa chạy chậm thì mát.chạy nhanh thì nóng phải k?lúc chạy nhanh mất điện xuống lốc nên lốc k nén dk.thấy nóng.bạn nên xem lại cái rơ le điều hòa nhé.chạy thử nếu lúc mất thay rowle khác vào lốc lại đóng là tại nó.chúc b thành công.

Boybet

Tài xế O-H
Chạy chậm áp cao thấp, chạy nhanh áp cao cao quá không giải nhiệt được, mất lạnh theo em nghĩ thế.

Hopxemay

Tài xế O-H
cụ nhờ anh em tư vấn nhưng không nói đã kiểm tra những gì.kết quả ra sao? áp cao áp thấp thế nào ae muốn tư vấn cũng chịu

Boogaloo

Tài xế O-H
chào bạn.bạn bảo điều hòa chạy chậm thì mát.chạy nhanh thì nóng phải k?lúc chạy nhanh mất điện xuống lốc nên lốc k nén dk.thấy nóng.bạn nên xem lại cái rơ le điều hòa nhé.chạy thử nếu lúc mất thay rowle khác vào lốc lại đóng là tại nó.chúc b thành công.
Vì sao chạy nhanh lại mất điên bác nhỉ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào tất cả mọi người
Ace cho em hỏi chút là : oto Toyota Vios bị bệnh chạy chậm thì điều hoà mát chạy nhanh thì điều hoà nóng, nguyên nhân gây ra bệnh này là gì thế ạ? Và cách khắc phục sửa chữa như thế nào ạ?
Em cảm ơn ạ!
Bác không tự sửa được đâu, hãy mang xe đến xưởng để anh em xem cho

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên