KIA3000 không vào được số lùi

Q
Bình luận: 10Lượt xem: 2,269

quocvolam

Tài xế O-H
có bác nào biết vụ này thì chỉ em với,xe em là con KIA3000 đời 2012,tất cả các số đều vào được trừ số lùi,kể cả khi tắt máy hoặc nổ máy đều không vào được,những số còn lại đều vào được và vào rất êm và nhẹ,bác nào biết nguyên nhân chỉ em với

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Tuột cái hãm ở trên đầu máy khâu rồi, dòng kĩ a hay bị cái này, tháo đầu máy khâu ra, có 6 con ốc 8ly cà lê 12 ,thường nó bị gãy lò xo, cái khóa số lùi nó không hồi về vì gãy lò xo, đây là khóa an toàn khi đang ở số 5 không thể kéo vào lùi được

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tuột cái hãm ở trên đầu máy khâu rồi, dòng kĩ a hay bị cái này, tháo đầu máy khâu ra, có 6 con ốc 8ly cà lê 12 ,thường nó bị gãy lò xo, cái khóa số lùi nó không hồi về vì gãy lò xo, đây là khóa an toàn khi đang ở số 5 không thể kéo vào lùi được
Ý kiến của bác sắc bén quá.Cảm ơn bác

quocvolam

Tài xế O-H
y chang lời bác nói,cám ơn bác nha

kimbun

Tài xế O-H
Bác ơi.cái đầu máy khâu là cái gì vậy bác.? Em không hiểu.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên