Lỗi lo lắng cho tương lai!!!

nhoklkute1
Bình luận: 111Lượt xem: 13,318

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em chỉ là làm song song thêm 1 công việc, lấy thu nhập đó để hỗ trợ lại cái em đam mê bác ạ. Khi cái đam mê đó kiếm ra tiền rồi em sẽ bỏ cái kia đi, chỉ giữ lại cái đam mê
Cái tôi muốn biết việc kinh doanh thêm của bác ấy. Nếu quá bí mật, có thể không cần nói

Cauchunhoa6

Tài xế O-H
chao em ! anh cũng là một người thợ , cũng khoảng gần chục năm rồi, nghề sửa chữa ôtô thực sự khó khăn trong thời gian đầu , học đại học cũng tốt , nhưng với điều kiện của mọi người thì phải cân nhắc, nếu em có đam mê về ôtô và có chút năng khiếu thì hãy cứ theo đuổi đam mê của mình , kiên trì và chịu khó , nhất định em sẽ thành công , chúc em học tập tốt
Cụ chắc thành thạo lắm rồi nhỉ. E ms vào nghe thôi. Chắc cũng muốn hnao có dịp ae giao lươ tí

theduelz

Tài xế O-H
1 điều rất bất công là nghề thợ máy bên nước ngoài rất được coi trọng và lương cũng cao ---> nghĩ lại thấy sức lực mình bỏ ra để học và làm cũng nhiều.

Còn ở VN thì lèo tèo v hoài

Cai banh xe

1 điều rất bất công là nghề thợ máy bên nước ngoài rất được coi trọng và lương cũng cao ---> nghĩ lại thấy sức lực mình bỏ ra để học và làm cũng nhiều.

Còn ở VN thì lèo tèo v hoài
Bác nói đúng, ở mình thì bị khinh. Nhưng cũng đúng thôi, dân mình trình độ nhận thức còn kém, cả ông chủ lẫn ông thợ đều không biết kinh doanh nên bị làm giá rẻ mạt

nhoklkute1

Tài xế O-H
đã đọc hết từ đầu.hazzi .đam mê vẫn là còn ??.đam mê k nói đc,cũng k cảm nhận đc đang ở đâu,mà giờ đi qua grara chi muốn đc làm.nếu đc chọn mình sẽ chọn cao đẳng nghề thây cho đh bjo
Bác cho em xin cái lí do! hồi bác học đại học vẫn thiếu thốn (kiến thức và tay nghề) nhiều vậy à? hay là do học CĐN nó tốt hơn hẳn?

thietbixe

Tài xế O-H
Bác nói đúng, ở mình thì bị khinh. Nhưng cũng đúng thôi, dân mình trình độ nhận thức còn kém, cả ông chủ lẫn ông thợ đều không biết kinh doanh nên bị làm giá rẻ mạt
Trời ơi ... Bác chọc đúng vào chỗ nhọt rồi. Qúa chuẩn, Em nghĩ cần nhận thức về nghề sớm & nâng cao năng lực giá trị bản thân, Lựa chọn hơn cố gắng - tiếc là mấy ai có tâm - tầm - trí để dẫn dắt thế hệ trẻ đi đúng hướng để không mất thời gian, công sức , tiền bạc. Chủ - thợ đều có giá trị trong chuỗi công việc

Cai banh xe

Trời ơi ... Bác chọc đúng vào chỗ nhọt rồi. Qúa chuẩn, Em nghĩ cần nhận thức về nghề sớm & nâng cao năng lực giá trị bản thân, Lựa chọn hơn cố gắng - tiếc là mấy ai có tâm - tầm - trí để dẫn dắt thế hệ trẻ đi đúng hướng để không mất thời gian, công sức , tiền bạc. Chủ - thợ đều có giá trị trong chuỗi công việc
Hy vọng rằng OH và mỗi cá nhân trong tổ chức này sẽ mỗi người 1 chút sức lực, trí tuệ, tinh thần để xoay chuyển được vận mệnh nghề nghiệp của chúng ta

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên