Toyota parado đời 2008 báo lỗi khóa cầu

Boybet
Bình luận: 27Lượt xem: 1,823

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chủ đề này rất là thú vị, và rất ít người biết một cách rõ ràng, và đầy đủ về các cấu hình của hệ thống truyền động. Cho nên nảy ra nhiều tranh cãi nảy lửa theo kiểu "thày bói xem voi". Việc này dẫn đến nhiều ca chữa bệnh cực kỳ hài hước, nhiều khi chỉ một thao tác nhỏ là đã cầm được chục củ về rồi, trong khi các thày khác lấm lem cả đêm

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Chủ đề này rất là thú vị, và rất ít người biết một cách rõ ràng, và đầy đủ về các cấu hình của hệ thống truyền động. Cho nên nảy ra nhiều tranh cãi nảy lửa theo kiểu "thày bói xem voi". Việc này dẫn đến nhiều ca chữa bệnh cực kỳ hài hước, nhiều khi chỉ một thao tác nhỏ là đã cầm được chục củ về rồi, trong khi các thày khác lấm lem cả đêm
Bác kiếm tiền dễ vậy em theo với, chứ lương của em cả tháng không được như bác nói đâu,
Vấn đề về cầu số này em cũng nghiên cứu trên nhiều loại xe rồi, dòng xe đức thì nó thường chạy 4 bánh toàn thời gian còn xe hàn và xe nhật thì nó chỉ chơi 2 bánh thôi, nếu loại cầu điện như hyunhdai thì nó chỉ chạy cầu trước, cầu sau nó sẽ tự gài khi bánh trước trơn trượt,

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác kiếm tiền dễ vậy em theo với, chứ lương của em cả tháng không được như bác nói đâu,
Vấn đề về cầu số này em cũng nghiên cứu trên nhiều loại xe rồi, dòng xe đức thì nó thường chạy 4 bánh toàn thời gian còn xe hàn và xe nhật thì nó chỉ chơi 2 bánh thôi, nếu loại cầu điện như hyunhdai thì nó chỉ chạy cầu trước, cầu sau nó sẽ tự gài khi bánh trước trơn trượt,
Không dễ vậy đâu bác ạ, chỉ là đúng lúc đúng chỗ thôi. Chẳng qua là các vị ấy không biết, mình biết là ra đòn thôi. Những quả thế này không thể gặp liên tục được, nên phải chém thẳng tay
Bốn bánh toàn thời gian nó cũng nhiều kiểu cách lắm, còn loại AWD giờ, cũng nhiều chuyện hay, bác hãy nghiên cứu kỹ để ra đòn nhé

Boybet

Tài xế O-H
Cảm ơn bác .

chu_thodien

Tài xế O-H
Nói thật sự là em vẫn không hiểu vấn đề của bác là gì :D nếu mà bác cho xin được cái ảnh miêu tải hiện tượng thì dễ hiểu quá ^^

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên