vios 2018 mất điện lên xuống kính cửa lái mong các cụ giúp đỡ

chatproxx
Bình luận: 33Lượt xem: 7,795

KanLuv252

Tài xế O-H
em cám ơn các bác đã tư vấn giúp em nhá. tại em tìm mãi không thấy bảng cầu chì trong xe khi tìm thấy thì lại bất cẩn không kiểm tra hết cầu chì vẫn sót con 25a mầu trang ở góc tối không nhìn rõ. nó bị cháy cầu chì thôi ạ. đang rễ thành ra khó .bảng cầu chì của nó vị trí nó đặt hơi khó tìm. tiện em chia sẻ luôn vị trí bảng cầu chì trong xe cho bác nào chưa biết thì tham khảo

View attachment 82554

View attachment 82555
Chuẩn rồi. Vios mới bảng cầu trì nằm đằng sau đồng hồ. Hơi khó tìm nếu ae k biết

Vam.loc.dau

Tài xế O-H
Mấy cái cầu chì này nhiều khi không để ý nó cũng vật ghê lắm, nhớ hồi trước mình cũng gặp một con nó bị mất đèn taplo, tra hết cầu chì không thấy cái nào đứt, mà thật ra nó đứt theo kiểu mà mắt thường không nhìn ra được, nếu không dùng đồng hồ đo thông mạch kt lại thì chắc nó vật lên bờ xuống ruộng
Bác cho e hỏi ngu phát. Bình thường bác kiểm tra cầu chì bằng cái gì ạ ,

vanhuu

Tài xế O-H
em cám ơn các bác đã tư vấn giúp em nhá. tại em tìm mãi không thấy bảng cầu chì trong xe khi tìm thấy thì lại bất cẩn không kiểm tra hết cầu chì vẫn sót con 25a mầu trang ở góc tối không nhìn rõ. nó bị cháy cầu chì thôi ạ. đang rễ thành ra khó .bảng cầu chì của nó vị trí nó đặt hơi khó tìm. tiện em chia sẻ luôn vị trí bảng cầu chì trong xe cho bác nào chưa biết thì tham khảo

View attachment 82554

View attachment 82555

vanhuu

Tài xế O-H
Xe vios 2018 mất điều khiển gương tìm mãi mới thấy cầu chì đưa lên đây a e ai ko bt thì tham khảo nhé chứ mình mất cả buổi tìm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên