Nhờ trợ giúp Komatsu PC228us-2 dâng tải

L
Bình luận: 24Lượt xem: 2,038

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
Sao lạo ko cấp tải dc vậy cụ. Con này lạ 1 cái nữa tất cả các thao tác đều chạy 2 bơm cả di chuyển nhưng vẫn chậm ấy ah.
`máy đang cấp tải thì bảo sao chả không yếu với chậm , cụ đã đo kiểm thông số cụ thể chưa ví dụ như áp chính bao kg áp khiển bao kg , mà em nói khí ko phải khi máy dâng tải cụ thử tháo bỏ 2 thằng pls từ ngăn kéo về bơm xem em nó còn dâng ko nhỉ

Leduccanh

Tài xế O-H
`máy đang cấp tải thì bảo sao chả không yếu với chậm , cụ đã đo kiểm thông số cụ thể chưa ví dụ như áp chính bao kg áp khiển bao kg , mà em nói khí ko phải khi máy dâng tải cụ thử tháo bỏ 2 thằng pls từ ngăn kéo về bơm xem em nó còn dâng ko nhỉ
Áp chính tất cả các động tác 2 đồng hồ đều bằng nhau là 300kg áp khiển 40kg. Chỉ mỗi là nhả tay chang về là 2 đồng hồ treo 100kg cụ ah. Còn bịt 2 con pls thì em chưa thử

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Như đã nói em đang có 1 con 228 us-2 nổ máy lên 2 đồng hồ báo áp hồi dâng lên 100kg. Em đã chỉnh bơm và ngăn kéo nhưng vẫn vậy. Các cụ ai đã gặp hoặc biết gỡ rối hộ em phát ah
bác thử kiểm tra lại thớt búa xem có bị mở hé hay bị nứt không ,hoặc do chỉnh valve LS cao quá thì máy cũng bị dương tải như vậy

Leduccanh

Tài xế O-H
Tuy ô lâu rồi ko ai động vào nên khó nhầm lắm các bác. Đường hồi em cũng đã bỏ qua két làm mát hồi thẳng về thùng nhưng vẫn vậy.ngăn kéo em chưa dám tháo mới tháo bơm xem thì bơm kém đang đợi đồ về lắp xem có thay đổi gì ko.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên