Techstream_Setup& Update_V12.00.124

H
Bình luận: 192Lượt xem: 35,813

Mrthanglsn

Tài xế O-H
Dear Các cụ cùng các bác chủ xưởng.
Lâu lắm rồi em cũng chẳng có bài gì mới mẻ cả. Thật ra thì cũng chẳng biết viết gì. Kinh nghiệm thì cũng không có nên cũng không cùng các cụ vào tham gia chém gió được nên nhiều lúc cũng chỉ đứng ngoài hóng xem.
Hôm nay vào đọc cái mail thấy bên techstream giới thiệu phiên bản mới nên cũng mạn phép chia sẻ với các cụ các bác để cùng hưởng cho vui.

P/S: để giữ bảo mật thông tin không tiết lộ ra ngoài nên mình sẽ mạn phép để pass nhé. Cụ nào có nhu cầu thì để lại comment dưới bài. Sau đó em check và gửi thông tin vào inbox cho ạ. Đặc biệt là không để lại mail nhé. Đa tạ các cụ đã ghé thăm.

p/s: đã có bản Techstream_V12.10.019. Có cụ nào hứng thú không nhỉ?
Cho em xin với bác ơi. Thanks bác nhiều

nhuminh

Tài xế O-H
em rất cảm ơn những chia sẻ của bác.... bác có thể cho em xin pass được không. em cảm ơn bác trước rất nhiều.

AutoDalat

Tài xế O-H
Lâu lắm rồi em cũng chẳng có bài gì mới mẻ cả. Thật ra thì cũng chẳng biết viết gì. Kinh nghiệm thì cũng không có nên cũng không cùng các cụ vào tham gia chém gió được nên nhiều lúc cũng chỉ đứng ngoài hóng xem.
Hôm nay vào đọc cái mail thấy bên techstream giới thiệu phiên bản mới nên cũng mạn phép chia sẻ với các cụ các bác để cùng hưởng cho vui.

P/S: để giữ bảo mật thông tin không tiết lộ ra ngoài nên mình sẽ mạn phép để pass nhé. Cụ nào có nhu cầu thì để lại comment dưới bài. Sau đó em check và gửi thông tin vào inbox cho ạ. Đặc biệt là không để lại mail nhé. Đa tạ các cụ đã ghé thăm.

Cho e xin 1 pass

Mr_Tuan_Tom

Tài xế O-H
Dịch vụ ngày càng phát triển. Vậy mà trước đây em không gặp bác , như vậy thì nhàn hơn nhiều quá. Chúc anh em ai có nhu cầu gặp bài viết này để có thể giúp được gì đó lúc khó khăn!

Luat55

Tài xế O-H

Bác cho e xin key 0848893666

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên