Nissan Navara le máy dầu 2011

P
Bình luận: 5Lượt xem: 629

Phamvanngoc

Tài xế O-H
Tình hình là em làm con Nissan Navara le máy dầu 2011 thay ron quilap và vệ sinh bét xong thì đề rất khó nổ. Khi nở thì không có galangti. Trên 2000 vòng thì máy bị róc kêu rất to mà lại ra dầu sống rất nhiều. Bác nào gặp vấn đề này rồi có kinh nghiệm cho em biết phải xử lý sao ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tình hình là em làm con Nissan Navara le máy dầu 2011 thay ron quilap và vệ sinh bét xong thì đề rất khó nổ. Khi nở thì không có galangti. Trên 2000 vòng thì máy bị róc kêu rất to mà lại ra dầu sống rất nhiều. Bác nào gặp vấn đề này rồi có kinh nghiệm cho em biết phải xử lý sao ạ
Vòi phun bị đái, bác ạ

HyundaiPorter2

Tài xế O-H
Bác tháo lắp kim bị hở chân hoặc dính cát bụi lúc lắp vào nên kẹt đái kim rồi
Bác nên thay hết long đèn chân kim, nếu không có mới thì lấy giấy ráp mịn loại 1.000 trở lên rà trên mặt kính
Thay long đèn không hết thì tháo vệ sinh cân kim thôi

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Có mấy nguyên nhân bác cần kiểm tra, máy bị hở suppap hoặc kênh supap, hoặc kim bị treo không phun, bệnh này cụ quay video úp lên thì anh em mới chém chính xác được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên