xe FORD Focus 2007 MT 1.6 bị hỏng điện thân xe

N
Bình luận: 13Lượt xem: 1,939

no.one

Tài xế O-H
Tinhf hình là em focus 1.6 mt của em bị lỗi không khởi động được ( đồng hồ khi bật chì khoá hiện mấy dấu gạch ngang). Em đi sửa các cụ phán hỏng bộ dây điện và ECU, các cụ phán khó quá không tìm được đồ thay. Em lên đây nhờ các cao nhân tìm giúp em gara nào ở hà nội xử được mấy vấn đề giúp em với.

chu_thodien

Tài xế O-H
Bác bật khóa điện lên thì các đèn có sáng lên không ạ? Nếu nói hỏng bộ dây điện và ECU thì ít cũng phải hỏng dây gì, đứt hay chập gì chứ. Nếu bảo hỏng thì chung chung quá.

hungee

Tài xế O-H
Tinhf hình là em focus 1.6 mt của em bị lỗi không khởi động được ( đồng hồ khi bật chì khoá hiện mấy dấu gạch ngang). Em đi sửa các cụ phán hỏng bộ dây điện và ECU, các cụ phán khó quá không tìm được đồ thay. Em lên đây nhờ các cao nhân tìm giúp em gara nào ở hà nội xử được mấy vấn đề giúp em với.
Bác ở đâu. Cho địa chỉ ae gần còn biết

ducnghia

Tài xế O-H
Em chào các bác, xe em focus 1.8 đời 2007 cũng bị như vậy, bật công tâc, đèn đỏ giữa 2 đồng hồ nháy liên tục, màn hiển thị chạy 1 dọc ------- các đèn đỏ khác cũng sáng, không đề được. có bác nào gặp qua xin chỉ giáo, em xin cảm ơn.

ducnghia

Tài xế O-H
Ảnh em nó đây

HyundaiPorter2

Tài xế O-H
Lỗi hộp

ducnghia

Tài xế O-H
chưa, đã kiểm tra cầu chì, role vẫn tốt, vẫn không được khả năng hỏng ic vì trong đó có rất nhiều ic. qua tết mới đi tìm chỗ sửa.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên