máy kobeco 200-1 quay toa 2 bơm cần tự nânng

P
Bình luận: 13Lượt xem: 1,062

Thanhnamqooq

Tài xế O-H
Chào bạn. Theo mình nghĩ bạn nên tháo ti nâng( hộp phân phối) kiểm tra xem có kẹt hông. Nếu tháo xong mà ko có j thì thử dò đường ống điều khiển nâng cần. Có loàn chỗ nào hông

phamtuannghia

Tài xế O-H
Chào bạn. Theo mình nghĩ bạn nên tháo ti nâng( hộp phân phối) kiểm tra xem có kẹt hông. Nếu tháo xong mà ko có j thì thử dò đường ống điều khiển nâng cần. Có loàn chỗ nào hông
Cảm ơn bác đã chia sẻ. Ti nâng thì OK bác. Ngăn kéo thì có vấn đề bác ạ mà kiểm tra mãi chưa biết nó ở đâu ạ gửi về hn làm mà vẫn chưa OK ạ

hoannbk

Tài xế O-H
có cái ty hòa bơm ngay ở giữa ngăn kéo. cụ đo tiện cục căn có định cho nó để nó luôn tách bơm ra rồi quay toa thử xem.

quangthanh1311

Tài xế O-H
cụ kiểm tra xem có đấu nhầm tyo không. khả năng đấu nhầm đường PIS vào khóa bơm gầu. nếu bị kẹt luôn hợp bơm mà chỉ mà quay sàn sẽ mất áp.

chuviethai

Tài xế O-H
tình hình em nó bơm khiển đạt 40kg.áp chính các thao tác đơn 320kg ,mỗi cái bệnh nan y quay toa lên 2 bơm áp cả 2 đều 100kg .còn cần nâng lâu lâu tự nâng bị dính áp luôn ạ,rất mong dược giúp đỡ ,thank
áp các thao tác như vậy thì ok, quay toa mà có 100kg thì xem lại quay toa, còn thỉnh thoảng tự nâng thì xem lại 2 cái . thứ nhất là tay điều khiển , thứ 2 là van ngăn kéo.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên