quạt làm mát kêu to

Boybet
Bình luận: 14Lượt xem: 3,133

Boybet

Tài xế O-H
chào các bác!
các bác cho e chút ý kiến với ạ. E đang làm con peugeot 208 đời 2015, không bật máy lạnh bình thường , khi bật máy lạnh lên quạt làm mát quay tăng 2 quay rất to nghe rất khó chịu ạ, e thấy máy lạnh yếu, xạc ga máy lạnh rồi lạnh đk 9 độ. mà quạt quay vẫn to, e không biết quạt zin có kêu to ko ạ, các bác đã làm hoặc chuyên dòng này cho e xin ít ý kiến với ạ.
E xin chân thành cảm ơn!!!

chu_thodien

Tài xế O-H
chào các bác!
các bác cho e chút ý kiến với ạ. E đang làm con peugeot 208 đời 2015, không bật máy lạnh bình thường , khi bật máy lạnh lên quạt làm mát quay tăng 2 quay rất to nghe rất khó chịu ạ, e thấy máy lạnh yếu, xạc ga máy lạnh rồi lạnh đk 9 độ. mà quạt quay vẫn to, e không biết quạt zin có kêu to ko ạ, các bác đã làm hoặc chuyên dòng này cho e xin ít ý kiến với ạ.
E xin chân thành cảm ơn!!!
Bác bảo kêu to là to như nào ạ? Bác có cái video không ạ?

Congdtnt

Tài xế O-H
con getz 2007 của em cách đây 1 năm rưỡi đến giờ cứ chạy một lúc là đèn báo nhiệt độ lại báo đỏ. Đi test các cửa hàng thì nhiệt độ mới lên 65 độ nó đã báo, thay cảm biến không khỏi. các bác có mẹo nào giúp em với

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
con getz 2007 của em cách đây 1 năm rưỡi đến giờ cứ chạy một lúc là đèn báo nhiệt độ lại báo đỏ. Đi test các cửa hàng thì nhiệt độ mới lên 65 độ nó đã báo, thay cảm biến không khỏi. các bác có mẹo nào giúp em với
Sao biết là 65 độ, hả bác??

Boybet

Tài xế O-H
e đã kiểm tra kỹ con peugeot, và tham khảo nhiều ý kiến, trong hãng, mọi người đều nói là nguyên bản của xe vậy các bác ạ. khi trời mát lại quay nhẹ hơn. E đã giao xe cho khách.

chu_thodien

Tài xế O-H
e đã kiểm tra kỹ con peugeot, và tham khảo nhiều ý kiến, trong hãng, mọi người đều nói là nguyên bản của xe vậy các bác ạ. khi trời mát lại quay nhẹ hơn. E đã giao xe cho khách.
Vậy em đoán bác trong Nam đúng không ạ :D
Trong Nam thời gian này chắc nóng nè lưỡi luôn... thì cái quạt nó cũng phải găng mình lên chạy là đúng rồi bác :))) Bác bảo khách ra ngoài HN chơi cho mát ạ :D

DTC-ACTIVE

Tài xế O-H
Trường hợp này bác xem lại ! theo em xe này là quạt đẩy nằm trước két nóng và két nước, thì phải chấp nhận thôi còn nếu là quạt hút gió thì bác phải xem lại bạc đạn của mô tơ quạt

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên