Toyota Fortuner 2016 thỉnh thoảng nổi đèn ABS, tắt máy đề lại hết?

AutoDalat
Bình luận: 50Lượt xem: 4,124

4chleduc

Tài xế O-H
Teachtream xài cho toyota thì chắc không cần suy nghĩ nhiều chứ không cần nghĩ nó là fotuner hay là gì... Nhưng bạn bạn gặp vấn đề abs thì tốt nhất nên truy vào hộp abs xem có lỗi gì không? Nếu thực sự có lỗi dù là hết lỗi rồi nó vẫn lưu lại cho bạn mà. Chưa kể teachtream có vài chức năng cho bạn test hệ thống abs đó.

AutoDalat

Tài xế O-H

AutoDalat

Tài xế O-H
Cuối cùng thì bác cũng sửa được rồi. Bác chia sẻ cho anh em ca này được không?
Tình hình là e tháo con cảm biến vệ sinh nhông abs, có vẻ hơi bẩn, khách phản hồi là không thấy nổi đèn nữa bác ạ
Theo mình nghĩ là J2534 interface ( dây nối từ laptop tới xe ) có vấn đề. Có 1 thành viên của mmhauto cũng bị như bạn.
<<Guys,

I am looking for Toyota Techstream version that can read data stream / live data for new Fortuner (2017 models).
I have tried the new version GTS 13.00.022, but every time I click data list menu, error pop up..

But using same program, I can read data stream on other Car (Another Toyota, older car).
Only on Toyota New Fortuner failed.

If this is related to hardware, because I am using cheap Chinese mvci cable, than please advice which cable type will work on New Toyota Fortuner.

Thanks for any advice...>>
Tiện đây, e cũng xin cảm ơn chia sẻ của bác. Em nghỉ đúng pan cái teachtream của em. Để em update lại rồi kết quả báo các bác sau. Trân trọng.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tình hình là e tháo con cảm biến vệ sinh nhông abs, có vẻ hơi bẩn, khách phản hồi là không thấy nổi đèn nữa bác ạ

Tiện đây, e cũng xin cảm ơn chia sẻ của bác. Em nghỉ đúng pan cái teachtream của em. Để em update lại rồi kết quả báo các bác sau. Trân trọng.
Mừng cho bác đã khuất phục được ca này

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên