Kobelco Sk200-8 không khởi động được khi nóng máy

N
Bình luận: 18Lượt xem: 2,715

anymore-anywhere

Tài xế O-H
Kinhs thưa các cụ. E có máy xúc đào Kobelco Sk200-8 khi máy nóng thì đề không nổ được máy nguội đề phát nổ luôn. Máy không lỗi lầm gì cả. Tiện em hỏi luôn sao trên màn hình hiển thị các Thông số em không thấy áp suất rail của nó nhỉ
muốn xem áp rail thì phải xem bằng cái này.

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
Kinhs thưa các cụ. E có máy xúc đào Kobelco Sk200-8 khi máy nóng thì đề không nổ được máy nguội đề phát nổ luôn. Máy không lỗi lầm gì cả. Tiện em hỏi luôn sao trên màn hình hiển thị các Thông số em không thấy áp suất rail của nó nhỉ
Kiểm tra lượng hồi dầu của kim của ống raill xem thế nào .
Mang bơm kim đi kiểm tra
Muốn xem áp raill phải có máy chuẩn đoán hoặc phần mền của Hino

hanh73

Tài xế O-H
Bạn phải xem dầu ra của đường hồi kim phun so lúc nguội máy, va lúc nóng máy. Ban chế đầu cút đấu vào văn áp hồi thanh rai .cứ 300kg la nổ. Con dưới 300 kg la ko đủ áp. Đê cấp điện mở kim

anymore-anywhere

Tài xế O-H

hocnghe

Tài xế O-H
lấy đồng hồ đo điện áp chân giữa cảm biến rali, là ra áp rail nó tỷ lệ thuận với nhau.
xem kim nào hồi dầu nhiều thì bịt kim đó lại đề xem nổ ngay ko.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên