Captiva máy xăng thổi roăng mặt máy làm xong nhưng ko nổ

Quangthanhqt
Bình luận: 12Lượt xem: 2,243

Quangthanhqt

Tài xế O-H
Các bác cho em ké với là hiện em có một con captiva máy xăng, bệnh là đề giai ko nổ kiểm tra thì hơi đủ 11kg, xăng 3kg tại dàn sáo, điện cao áp có, đề khỏe, dấu cam theo dấu zin, bét xăng phun sương tốt ko đái, hiện xe bị thổi roăng mặt máy kéo về garager em và đã làm roăng xong nhưng đề ko nổ. Xe ko báo lỗi gì cả mấy bác cho em xin ý kiến với ạ

tronganh6691

Tài xế O-H
Các bác cho em ké với là hiện em có một con captiva máy xăng, bệnh là đề giai ko nổ kiểm tra thì hơi đủ 11kg, xăng 3kg tại dàn sáo, điện cao áp có, đề khỏe, dấu cam theo dấu zin, bét xăng phun sương tốt ko đái, hiện xe bị thổi roăng mặt máy kéo về garager em và đã làm roăng xong nhưng đề ko nổ. Xe ko báo lỗi gì cả mấy bác cho em xin ý kiến với ạ

View attachment 101936

View attachment 101937

View attachment 101938
bạn có kiểm tra lại điểm tiếp mát chưa, xem có lỏng ở đâu không

AutoDalat

Tài xế O-H

View attachment 101936

View attachment 101937

View attachment 101938
Bác check lại cái tăng cam chưa bác, nhiều khi nhảy cam bác à. Hóng

chu_thodien

Tài xế O-H

View attachment 101936

View attachment 101937

View attachment 101938
Không nổ là như nào bác? Nổ xong được vài vòng thì chết? Hay máy đề chỉ quay cành cành mà không nổ? Hay máy đề không quay? bác cho em xin thông tin ạ

chatproxx

Tài xế O-H
Lại là gm. Ban này có vẻ khó.Con này thì e ko biết nhưng trước em làm con lacetti 2005 mất mát ổ ga vậy là có xăng có lửa hơi hám tốt vẫn không nổ. Cuối cùng câu dây mát vào ổ ga nổ luôn. Chứ ban này thì em không tư vấn gì hơn được. Mà xe bác đề có dấu hiệu gì của nổ không

Quangthanhqt

Tài xế O-H
Chào các bác xe em làm xong rồi ạ. Do khách đổ nhầm một ít dầu vào và thêm nữa là khi làm xong chạy một 2 bữa thì phát hiện thêm pittong bị nứt ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên