Vị trí cầu chì bơm xăng xe Vios

G
Bình luận: 18Lượt xem: 6,444

giang21041992

Tài xế O-H

Các bác cho e hỏi về vị trí của cầu chì bơm xăng xe Vios với. Em chụp cái bảng cầu chì này ở dưới taplo xe mà không có chú thích nên không biết cầu chì bơm xăng nằm ở đâu. Thank các bác

chu_thodien

Tài xế O-H
nếu mà là động cơ 1NR thì em thấy trước relay bơm xăng nó nối qua 1 cái relay EFI khác. Và cấp nguồn cho bơm xăng sẽ là qua cầu chi 20A EFI bác ạ. Bác chủ post cứ mở hộp cầu chì trong khoang bên lái động cơ ra, tìm vị trí cầu chì EFI bằng sơ đồ in trên nắp ấy ạ.

giang21041992

Tài xế O-H
Cái hình của bác là máy 1KR-FRE mà nhỉ, có phải 1NR-FE đâu ạ? Với cả bác ấy hỏi cầu chi cho bơm xăng mà bác, chứ đâu hỏi relay đâu bác. hoặc em chưa hiểu được hình của bác gửi :(
Thực ra cầu chì hay relay bơm xăng đều được bác ạ. Vì mục đích của e là muốn ngắt bơm xăng để làm vệ sinh kim phun hehe

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Thực ra cầu chì hay relay bơm xăng đều được bác ạ. Vì mục đích của e là muốn ngắt bơm xăng để làm vệ sinh kim phun hehe
Đặt câu hỏi nên chính xác, và rõ ràng, không nên dễ dãi và ngụy biện như vậy. Ngay từ đầu bác đã không nêu rõ mục đích. Những câu hỏi 1 chiều như thế thì tôi không bao giờ trả lời

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên