BT 50 mất hẳn đèn cos

Minhtanauto
Bình luận: 11Lượt xem: 1,426

p950q

Tài xế O-H
Không được đâu bác, chỉ có cách lắp thêm con trở vào sao cho bóng đúng đủ 55w thì nó mới mở lại đèn chiếu gần, trước em lắp cho ông anh rồi, ra chỗ chuyên đèn còi ấy, công đắt thì mất khoảng triệu, rẻ thì mấy trăm. cái bảng điều khiển đèn đóm của BT50 bằng cái bao thuốc mà mười mấy triệu đấy, thay đi mà không đủ 55W là rơ le điện tử nó không đóng cho bóng COS đâu.

Minhtanauto

Tài xế O-H
Không được đâu bác, chỉ có cách lắp thêm con trở vào sao cho bóng đúng đủ 55w thì nó mới mở lại đèn chiếu gần, trước em lắp cho ông anh rồi, ra chỗ chuyên đèn còi ấy, công đắt thì mất khoảng triệu, rẻ thì mấy trăm. cái bảng điều khiển đèn đóm của BT50 bằng cái bao thuốc mà mười mấy triệu đấy, thay đi mà không đủ 55W là rơ le điện tử nó không đóng cho bóng COS đâu.
có cách nào khác phục m,à ko cân phải thay hộp không bác

Giang-Oto

Tài xế O-H
nếu độ LED ko sáng Cos là đúng rồi, bác phải câu thêm trở vào. Còn nếu bây giờ bác đưa về zin luôn mà cũng ko sáng thì hộp BCM lỗi rồi, lỗi này dòng này bị nhiều, bác cứ đem ra chổ sửa hộp tầm 1 tiếng là xong.

Namhanh2k

Tài xế O-H
chắc đấu dây vào dây cos nó bị quá tải nguồn từ hộp bcm ra nên nó ngắt vĩnh viễn nguồn đấy để bảo vệ hộp rồi khả năng cao thay hộp

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên