Bt50 2017 làm máy xong máy nổ dốc gõ.

chatproxx
Bình luận: 26Lượt xem: 4,224

chatproxx

Tài xế O-H
Hnay e xin trả bài ạ. Sau khi em thay con đội và cân lại kim đánh hẳn xe tới cho thợ chỉnh kim chỉnh cho về vẫn kêu vậy. Nổ máy đầu xưởng ở cuối xưởng vẫn nghe thấy tiếng gõ. Còn 2 miếng xốp chèn ở kim phun với cái lắp che máy lại thì tiếng kêu ngon lắm. Vậy tiếng kêu đó là bt các bác ạ. Nếu ko có miếng mút nó ôm vào kim thì tiếng kêu vang khắp xưởng. Thật là ngu người kaka

chatproxx

Tài xế O-H
Khả năng cao là gõ giàn cò, nếu gõ giàn cò thì tiếng nó dễ chịu hơn không chói như gõ quả và kim
Vậy là mất bao thời gian và tiền bạc, cuối cùng nó chẳng phải pan bệnh gì mà là tiếng gõ dầu đặc trưng của ford
Vâng bac ạ. Phát đầu là ngon rồi. Chỉ thiếu mỗi cách âm. Ai mà vứt mấy miếng đó đi thì đứng ngoài nghe nó kêu chát búa luôn. Đây kiểu như chùm chăn bông rồi hét bác ạ

biencoi

Tài xế O-H
Vâng bac ạ. Phát đầu là ngon rồi. Chỉ thiếu mỗi cách âm. Ai mà vứt mấy miếng đó đi thì đứng ngoài nghe nó kêu chát búa luôn. Đây kiểu như chùm chăn bông rồi hét bác ạ
Bác ơi cho e xin địa chỉ cân kim đó. Hôm trước e nghe ông chủ bảo kim điện đó k cân dc.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên