Ford Transit 2010 bị mất điện trện taplo

sunt808
Bình luận: 39Lượt xem: 8,830

ThachDOHC

Tài xế O-H
liệt tất chú à.mò ra rồi chú ,nó chỉ đứt cầu chì 7.5,ampe. cầu chì này nằm trong hộp luôn và dùng bóng thử không có điện ,chỉ ăn may rút ra thấy đứt thôi
liệt tất chú à.mò ra rồi chú ,nó chỉ đứt cầu chì 7.5,ampe. cầu chì này nằm trong hộp luôn và dùng bóng thử không có điện ,chỉ ăn may rút ra thấy đứt thôi
Hộp ở chỗ nào thế bác

Sinh25

Tài xế O-H
Mình là thợ .. bị bó bó tay nè bạn ơi ..
Hôm qua làm xong thì mở nhạc đc .. mở lớn lên tý thì mất điện sau khoá .. nhưng máy vẫn đề đc .. đèn ở trước oke.. chỉ mất báo băng . Báo Báo nhiệt độ .. báo km.. dàng tivi ko lên .. đo thì biết mất lửa sau khoá .. nhưng ko biết nó bị từ đâu ..

baonguyenduy

Tài xế O-H
chiều nay em có gặp em ford transit 2010 bị mất điện trện taplo, hiện tại trên taplo chỉ có đèn báo mở cửa và đèn chấm tròn giữa đồng hồ nước và xăng cưa nhấp nháy thôi .xi nhanh ,quạt gió đề đóm đều không khiển được ,em đã kiểm tra toàn bộ cầu chì không có em nào đứt cả .mong các bác giúp em các bước kiểm tra tiếp theo với (em vùng que nên không có máy móc gì cả ).

Vvvvvv

Tài xế O-H
Xe xong chưa anh ? Nó đứt cái cầu chì . Phía bên ghế phụ có hộp cầu chì chính . Anh tháo dãy cầu chì đó ra .phía sau hộp cầu chì còn 1 hộp nhỏ .nó bắt chồng lên .nguyên nhân là đo kéo ghế bên tài tới lui nó bị đứt cầu chì ạ .hihi

KanLuv252

Tài xế O-H
chiều nay em có gặp em ford transit 2010 bị mất điện trện taplo, hiện tại trên taplo chỉ có đèn báo mở cửa và đèn chấm tròn giữa đồng hồ nước và xăng cưa nhấp nháy thôi .xi nhanh ,quạt gió đề đóm đều không khiển được ,em đã kiểm tra toàn bộ cầu chì không có em nào đứt cả .mong các bác giúp em các bước kiểm tra tiếp theo với (em vùng que nên không có máy móc gì cả ).
Bác kiểm tra lại cầu chì bên ghế phụ nhá. Có hai hộp nằm chồng lên nhau. E k nhớ rõ là con 5a hay 7.5a ở hộp bên trong. Trc cũng bị một con mất điện đồng hồ taplo

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên