Sk 200-1 mất phối hợp arm

NgoHoangHa
Bình luận: 56Lượt xem: 11,575

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Đúng là trẻ thông manh thì càng đưa ra nhiều câu hỏi:D:D:D:p:p
cảm ơn cụ quá khen rồi tất cả chỉ là vì ham học nên hỏi hơi nhiều các cụ thông cảm hì :d :d :-D :) .ak mà cái câu này của cụ nó có tựa tựa với trẻ không xông pha thì già hốihậnn đúng không cụ :d :d :p :p vì cháu đi làm thấy nhiều người lớn lớn tuổi rồi cứ bảo là "bây giờ tao mà còn trẻ thì tao chuyển sang học nghề sửa chữa máy rồi đấy " :-D

C5galaxy

Tài xế O-H
cảm ơn cụ quá khen rồi tất cả chỉ là vì ham học nên hỏi hơi nhiều các cụ thông cảm hì :d :d :-D :) .ak mà cái câu này của cụ nó có tựa tựa với trẻ không xông pha thì già hốihậnn đúng không cụ :d :d :p :p vì cháu đi làm thấy nhiều người lớn lớn tuổi rồi cứ bảo là "bây giờ tao mà còn trẻ thì tao chuyển sang học nghề sửa chữa máy rồi đấy " :-D
Rồi cụ sẽ gặp mấy ông thợ già than rằng ngày trước biết vậy tao bỏ nghề thợ máy không theo học

NgoHoangHa

Tài xế O-H
lâu rồi quên mất trả lời các cụ bệnh mất phối hợp sk200-1 này .trước tiên cảm ơn các cụ đã nhiệt tình giúp đỡ đến nay e tìm ra nguyên nhân mất phối hợp do hai yếu tố
trường hợp 1 là van A1 bị kẹt làm mất áp khiển đẩy vào van ở giữa ngăn kéo
trường hợp 2 là kẹt van check số 32 làm mất áp điều khiển van thanh trượt cụt khi làm việc kết hợp
còn trường hợp nào bị bệnh này xiin các cụ chỉ bảo !

[www.oto-hui.com]SK200-1 ARM IN 02PUMP HYDRAULIC DIAGRAM.jpg

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
lâu rồi quên mất trả lời các cụ bệnh mất phối hợp sk200-1 này .trước tiên cảm ơn các cụ đã nhiệt tình giúp đỡ đến nay e tìm ra nguyên nhân mất phối hợp do hai yếu tố
trường hợp 2 là kẹt van check số 32 làm mất áp điều khiển van thanh trượt cụt khi làm việc kết hợp

View attachment 86172
Bác có thể chỉ rõ hơn được không ạ em thấy nhiều A1 quá

heobeohg

Tài xế O-H

View attachment 86172
Cụ làm ơn cho em hỏi, con Valve check 32 nằm ở đâu trên máy ạ

Manh90

Tài xế O-H
Hình bên dưới là sơ đồ thủy lực của SK200-1 mời mọi người tham khảo.
(Đưa mũi tên của con trỏ vào hình rồi bấm để xem hình với kích thước lớn, muốn rõ hơn nữa thì tải về máy để "SOI".)

Bác Lac hậu bác có sơ đồ kobe 200-1 cho e sin 1 bản với ak e đang rất cần mà tren diễn đàn không có
E xin chân thành cảm ơn bác

Phuocloc120

Tài xế O-H
Bài viết cũ rồi nhưng hay quá là hay, các bác cho e hỏi ngu 1 tí, nếu như hòa bơm thì nó dùng áp khiển để kích hay dùng âm bên trong luôn các bác ạ. E hơi rối vụ này

Servicer

Tài xế O-H
Bài viết cũ rồi nhưng hay quá là hay, các bác cho e hỏi ngu 1 tí, nếu như hòa bơm thì nó dùng áp khiển để kích hay dùng âm bên trong luôn các bác ạ. E hơi rối vụ này
Phải có áp khiển để đóng mở suốt ngăn kéo

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên