Dongben tải nhẹ 870kg galenty lớn, đạp ga bị hụt

vonhulai
Bình luận: 27Lượt xem: 11,179

Sihai

Tài xế O-H
Hôm trước chuyên gia Trung Quốc qua. Kiểm tra đủ thứ mà không biết nguyên nhân bệnh. Rồi thay nguyên cả bộ dây điện và thay luôn hộp đen thì được, có chiếc còn lỗi thì thay tiếp cảm biến bướm ga. Hiện tai nhà máy đã thu hồi tất cả hộp đen và dây điện về công ty tìm hiểu nguyên nhân, đến nay vẫn chưa nhận được thông báo chính thức lỗi từ nhà máy. Khi nào có thông tin lỗi của nhà máy em sẽ thông báo lại với các anh e trên diễn đàn
Hôm nay e cũng gặp phải một xe dongben như a nói mà e cung k tìm ra dược bệnh gì cả.e cũng lấy đồ ở xe khác lắp sang ma vẫn k dc.bây giờ a đã tìm dc nguyên nhân chua a

vonhulai

Tài xế O-H
Theo mình, xe này dây điện không chắc chắn, dẫn đến hỏng hộp. Lúc trước thay hộp mới vào, dẫn đến hỏng hộp mới, hỏng vài cái luôn. Tốt nhất thay nguyên bộ dây, rồi thay hộp

hoangthu030389

Tài xế O-H
Cụ tháo chân dắt điện vào cụm van lấy hợi xăng từ bình chứa lên cổ gió đi có thể sẽ hết, van đó bắt đường ống từ cổ gió qua cổ ga và đến cực van.Có gì cụ ll 0989097637 e chỉ cụ thử coi thế nào nhé

vietduy234

Tài xế O-H
Nếu nó bị cái van không tài thì nó sẽ nổ to . còn cái bác nói đạp ga bị hut hụt thì là 1 dư gió hai là thiếu xăng ba là lữa . ko có lỗi thì cụ cứ bán vào mấy yếu tố cơ bản đó , di thay lung tung làm gì. Con này hay bị hỏng kim phun lắm nếu con ba không tải mở to làm òa ga thì cụ chỉn tay khi nào nổ không tải ngon thì rú rắc điện nó ra . co nay thay con mới vẩn bị . cho nên làm vậy cho lành, đo áp căng kiểm tra buji kim phun luôn

Xuanluan

Tài xế O-H
Em nghi ngờ cục báo nước ,xe bị như chủ thớt nhờ ae chém hộ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên