[iOS/ Android] Carmin: Ứng dụng tra cứu mạch điện ô tô

M
Bình luận: 40Lượt xem: 5,292

minjunior

Tài xế O-H
Bác chủ bổ sung thêm mục lục tiếng Việt đi. Tiếng Anh của anh em thợ Việt đa phần đều ko tốt lắm nên hơi khó dùng.
Vâng bác. Đa số sơ đồ mạch điện là tiếng Anh, nếu có tiếng Việt em sẽ bổ sung. Ở phiên bản Android mới nhất (3.0.1) em có chức năng tự động copy nội dung mục lục để các bác có thể sử dụng công cụ dịch. Các bác chỉ cần bấm giữ dòng mục lục muốn dịch, nó sẽ được tự động copy. Các bác nên cài công cụ Google Translate và bật chức năng dịch nhanh thì sẽ rất tiện vì có thể dịch ngay trong ứng dụng mà ko phải chuyển qua lại.

minjunior

Tài xế O-H
Chào các bác.
Em đã cập nhật để hỗ trợ iOS 9.0 trở lên. Có một số bác mặc dù dùng ip6/6s nhưng ko cập nhật lên được thì giờ vẫn có thể dùng nhé.

Chúc các bác một ngày vui vẻ.

minjunior

Tài xế O-H
có bản nào tiếng việt không ạ ?
Tiếng Việt thì ko có bạn ạ. Để dịch mục lục sang tiếng Việt trên bản Android, bạn có thể bấm giữ vào mục lục nào bạn cần, nó sẽ được tự động copy, bạn chỉ cần paste vào tool dịch của bạn. Một gợi ý là bạn có thể tải ứng dụng Google Translate, bận tính năng dịch nhanh (Tab to translate), lúc đó bạn có thể dịch nhanh ngay sau khi bấm giữ mục lục mà ko phải chuyển ứng dụng rất tiện lợi.

ngocbao1102

Tài xế O-H
Tiếng Việt thì ko có bạn ạ. Để dịch mục lục sang tiếng Việt trên bản Android, bạn có thể bấm giữ vào mục lục nào bạn cần, nó sẽ được tự động copy, bạn chỉ cần paste vào tool dịch của bạn. Một gợi ý là bạn có thể tải ứng dụng Google Translate, bận tính năng dịch nhanh (Tab to translate), lúc đó bạn có thể dịch nhanh ngay sau khi bấm giữ mục lục mà ko phải chuyển ứng dụng rất tiện lợi.
cảm ơn bác nha.hihi

ngocbao1102

Tài xế O-H
sao trên IOS không dịch nhah được ta ?

LuuNhuNgoc

Tài xế O-H
oke thank

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên