Điều khiển kính Vios 2018 không điều khiển được

V
Bình luận: 4Lượt xem: 833

Điều khiển kính cửa vios

• Không

Số phiếu: 0 0.0%
  • Không

Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    0

VinhHanh

Tài xế O-H
Các bác cho e hỏi e làm xe vios 2018 lúc đầu lắp thêm bộ gập gương lên xuống kính nhưng kính cứ chạy loạn lên nên e không lắp nữa tháo ra thì cụm lên xuống kính tổng không điều khiển 3 cửa còn lại được chỉ điều khiển đc mình cửa lái,còn 3 cửa còn lại bấm nút tại cửa cũng không còn tác dụng.E kiểm tra cầu chì không vấn đề gì .Hỏi các bác xem còn nguyên nhân gì ko cứu e với.Xin chân thành cảm ơn ạ

dinh_hung

Tài xế O-H
đo tại công tắc phụ xem còn đủ 1 dương hai mát ko.
nếu ko có dương thì tìm cầu chì.nếu ko có âm thì kiểm tra lại công tắc tổng.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các bác cho e hỏi e làm xe vios 2018 lúc đầu lắp thêm bộ gập gương lên xuống kính nhưng kính cứ chạy loạn lên nên e không lắp nữa tháo ra thì cụm lên xuống kính tổng không điều khiển 3 cửa còn lại được chỉ điều khiển đc mình cửa lái,còn 3 cửa còn lại bấm nút tại cửa cũng không còn tác dụng.E kiểm tra cầu chì không vấn đề gì .Hỏi các bác xem còn nguyên nhân gì ko cứu e với.Xin chân thành cảm ơn ạ
Hỏng công tắc rồi, bác. Công tắc chính ấy

phamduykhanh8490

Tài xế O-H
Bác kiểm tra lại cụm ctac chính xem sao,lúc bác lắp gập gương sợ nhầm dây

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên