Honda Civic 2.0L đời 2010 nhiệt độ quạt tản nhiệt két nước động cơ là bao nhiêu ?

D
Bình luận: 8Lượt xem: 1,347

Duociuh

Tài xế O-H
Chào các bác, tôi có con Honda Civic 2.0L đời 2010. Xe nổ máy, nhiệt độ nước làm mát hiện trên máy chẩn đoán 100 độ, mà quạt tản nhiệt không hoạt động. Trong khi đó xe không báo đèn check engine.
Các bác đã từng gặp trường hợp này, cho e hỏi dòng này nhiệt độ nước bao nhiêu là quạt quay vậy ạ!
Chúc các bác năm mới phát tài !

Mecxibopcu

Tài xế O-H
Chào các bác, tôi có con Honda Civic 2.0L đời 2010. Xe nổ máy, nhiệt độ nước làm mát hiện trên máy chẩn đoán 100 độ, mà quạt tản nhiệt không hoạt động. Trong khi đó xe không báo đèn check engine.
Các bác đã từng gặp trường hợp này, cho e hỏi dòng này nhiệt độ nước bao nhiêu là quạt quay vậy ạ!
Nước có sôi lên ở bình nc phụ ko bác?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
100 độ C là quạt chạy rồi, bác ạ

Duociuh

Tài xế O-H
Cám ơn các bác đã góp ý nha! Xe bị bên độ xe lắp cầu chì vô nhầm lỗ cắm, e đã cho nó về vị trí cũ. Xe 94 độ là quạt hoạt động

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên