komatsu pc350-6 can giup

H
Bình luận: 27Lượt xem: 10,670

tinhanhc

Tài xế O-H
bác komatsu-6 chính xác là bác thaoha1996 bên xemaycongtrinh rồi cảm ơn bác em la người gọi cho bác lúc chập tối đây máy em khắc phục được rồi bác ạ nhưng chưa biết chạy có ổn định không mai bác lên trại cau à mai máy mà trục trặc em nhờ bác xem giúp nhé hôm nay em vật lộn với nó đến 10h tối bác ạ nhưng chỉ là xử lý phần cơ thôi hiện tại thì không bị E05 nữa máy đang làm đêm xem xem mai nó ra sao:7: mà bác làm gì mà oln muộn thế cả bác HIRICO nữa ngủ thôi 2 bác :37: em phải ngủ đây mai còn dậy sớm 5h phải đi sửa con huyndai 1300 rồi nó đang bị mất số tiến chúc các bác ngủ ngon nhé

Sơn Thơ

Tài xế O-H
e 03 là lỗi của hệ thống phanh quay toa.nó ko liên quan gì đến ga tự động cả.nếu nó hiện e05 mới là phần ga.komatsu-6 có mấy lỗi bạn nhớ là 1/ e02 là mất điện cấp cho pc & ls ở pump chính , 2/ e03 là liên quan đến quay toa , 3/ e05 là phần ga điện ,còn muốn biết lỗi ở phần nào bạn phải vào mã bít thì mới giải quyết đc vấn đề.để tôi tìm lại bảng lỗi đã dịch tiếng việt tôi gửi lên cho mà tham khảo. CHÉM GIÓ TÝ TRÚNG THÌ TRÚNG KO TRÚNG THÌ TRƯỢT
mát báo lỗi E 03 làm sao làm việc được .các bác đưa pan ra phải trung thực vào chư báo lỗi E03 thì máy không quay toa được.có phải không các bạn

congphong86

Tài xế O-H
bác komatsu-6 chính xác là bác thaoha1996 bên xemaycongtrinh rồi cảm ơn bác em la người gọi cho bác lúc chập tối đây máy em khắc phục được rồi bác ạ nhưng chưa biết chạy có ổn định không mai bác lên trại cau à mai máy mà trục trặc em nhờ bác xem giúp nhé hôm nay em vật lộn với nó đến 10h tối bác ạ nhưng chỉ là xử lý phần cơ thôi hiện tại thì không bị E05 nữa máy đang làm đêm xem xem mai nó ra sao:7: mà bác làm gì mà oln muộn thế cả bác HIRICO nữa ngủ thôi 2 bác :37: em phải ngủ đây mai còn dậy sớm 5h phải đi sửa con huyndai 1300 rồi nó đang bị mất số tiến chúc các bác ngủ ngon nhé
Bác nhầm hay sao chứ.Bác komatsu-6 không phải thaoha1996 đâu,thaoha bên XMCT mới được 16 tuổi thôi mờ

congphong86

Tài xế O-H
Bên XMCT đa số là đang ở đây mà cụ. Chỉ thay hình đổi dáng thôi nhưng vẫn tính cách ấy ,con người ấy.Không thể sai được

nguyenan9697

Tài xế O-H
bác komatsu-6 biết cách khắc phục lỗi e05 này không chỉ giúp đi hôm nay mình cũng gặp bệnh này tìm mãi mà không ra máy pc350-6 tháo hộp đen ra kiểm tra khi lắp lại báo lỗi E05 tháo giắc ra cắm lại thi hết lỗi làm 2 ngày lạ bị lỗi E05 kiểm tra giắc không thấy lỏng lẻo gì cả máy hiện giờ làm ga lúc được lúc không bác hay bác nào đã khắc phục được lỗi này mong chỉ giáo bí quá rồi em ở thái nguyên bác nào giúp em với :(:)((
bác đã chữa được tình trạng này chưa ạ.em cũng đang gặp trục trặc với em pc350 này

nguyenan9697

Tài xế O-H
hình ảnh em nó đây.máy này của chủ ở thái nguyên ạ.tình trạng gì moto ga ở mức cao nhất.vặn ga thì không hiện tượng gì.nguồn cấp hộp đầy đủ ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên