Bộ bách khoa toàn thư về ôtô - 10GB, 33 Link download, Data O-H

khoadongluc
Bình luận: 119Lượt xem: 60,666

BRB2810

Tài xế O-H
ai giúp em hướng dẫn chi tiết tải với em tải mãi mà không được có phải do em ko đủ xăng không ạ? hướng dẫn êm với

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
ai giúp em hướng dẫn chi tiết tải với em tải mãi mà không được có phải do em ko đủ xăng không ạ? hướng dẫn êm với

Chào Cụ!
Hiện tại em thấy kho xăng của cụ mới có 62l xăng thôi, mà Bộ Bách khoa toàn thư này trị giá 200l, Cụ cần phải có thêm xăng để down được bộ tài liệu này về nhé!
Em gửi Cụ link bài viết hướng dẫn kiếm xăng trên diễn đàn để cụ tham khảo thêm, chúc cụ kiếm được thật nhiều xăng để vi vu trên xa lộ OH!
Link bài viết: https://www.oto-hui.com/diendan/threads/cach-tim-xang-tren-dien-dan-o-h-nam-2017.100000/

Chúc Cụ một ngày làm việc hiệu quả!

BRB2810

Tài xế O-H
EM
Chào Cụ!
Hiện tại em thấy kho xăng của cụ mới có 62l xăng thôi, mà Bộ Bách khoa toàn thư này trị giá 200l, Cụ cần phải có thêm xăng để down được bộ tài liệu này về nhé!
Em gửi Cụ link bài viết hướng dẫn kiếm xăng trên diễn đàn để cụ tham khảo thêm, chúc cụ kiếm được thật nhiều xăng để vi vu trên xa lộ OH!
Link bài viết: https://www.oto-hui.com/diendan/threads/cach-tim-xang-tren-dien-dan-o-h-nam-2017.100000/

Chúc Cụ một ngày làm việc hiệu quả!
CAM ON A

BRB2810

Tài xế O-H
CHO EM HỎI EM ĐỦ XĂNG ĐỂ TẢI RỒI NHƯNG MÀ EM SỬ DỤNG MÁY TÍNH KHÔNG PHẢI CỦA EM VÀ KHÔNG TẢI VỀ ĐƯỢC VẬY SAU KHI MUA LÀ BẮT BUỘC TẢI VÀO MÁY MÌNH MUA HAY LÀ CÓ CODE XÁC NHẬN Ạ

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
CHO EM HỎI EM ĐỦ XĂNG ĐỂ TẢI RỒI NHƯNG MÀ EM SỬ DỤNG MÁY TÍNH KHÔNG PHẢI CỦA EM VÀ KHÔNG TẢI VỀ ĐƯỢC VẬY SAU KHI MUA LÀ BẮT BUỘC TẢI VÀO MÁY MÌNH MUA HAY LÀ CÓ CODE XÁC NHẬN Ạ
Chào Cụ!
Sau khi nhấn nút đổ xăng tải về thì bạn sẽ nhận được một file txt trong đó chứa link tải tài liệu về cụ nhé! Copy link đó dán vào trình duyệt web là tải được!

hiepoto_k12

Tài xế O-H
Mình hiểu tại sao không được rùi, nhân tiện cũng trả lời để có ai giống mình thì có thể tham khảo.
mục Start.htm trong folder chứa cùng với folder 0 là Shortcut của file chương trình Start trong đường dẫn 6. BACH KHOA TOAN THU VE O TO\MSayarat\ميكانيكا السيارات\0\www.estevancomp.ca\mechanics, khi chuyển vào máy tính của mình, thông tin đường dẫn này bị sai, cho nên khi khởi động chương trình giống như cụ damtn nói thì máy báo lỗi k tìm được file hiển thị. Cách khác phục:
+ Vào Propeties. trong thẻ Shortcut, mục Target (đích đến) ta chọn dẫn đường link đến thư mục thực thi chương trình Start.htm
VD máy của mình la E:\Tai lieu oto\New folder\6._BACH_KHOA_TOAN_THU_VE_O_TO\6. BACH KHOA TOAN THU VE O TO\MSayarat\ميكانيكا السيارات\0\www.estevancomp.ca\mechanics\Start.htm
Sau đó trong mục Start in, bạn chọn đường dẫn tới folder mechanics
VD: E:\Tai lieu oto\New folder\6._BACH_KHOA_TOAN_THU_VE_O_TO\6. BACH KHOA TOAN THU VE O TO\MSayarat\ميكانيكا السيارات\0\www.estevancomp.ca\mechanics
+ Cách thứ 2 đơn giản hơn rất nhiều đó là bạn vào thẳng file Start.htm để chạy chương trình, và tạo 1 Shortcut mới ngoài màn hình Destop (cái này thì ae chắc biết hết rồi nhỉ :D:D:D). Đường dẫn là: \MSayarat\ميكانيكا السيارات\0\www.estevancomp.ca\mechanics\Start.htm
Hy vọng đây là thông tin bổ ích cho mọi người!
Em làm theo cả 3 cách của bác nhưng vẫn không thành công, e dùng win8 bản 32 bit. Vẫn báo lỗi đường dẫn không chính xác, bác chỉ giúp em với, cám ơn bác nhiều.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên